Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 72 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ltcvn

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security"
Cảm ơn bạn.

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Gởi đến :

- @dangthaihoc, đã gởi ở #1080, bạn quay lại đó lấy.
- @mimi995, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau. Đây cũng là thành viên chỉ quan tâm đến topic này thôi, diễn đàn có nhiều chủ đề hãy cố gắng tích lũy điểm để lần sau được dài hơi - lặn sâu.
- @choingaydi, bạn thay "tên ứng dụng" = Internet Security or Total Security or ....để biết mà gởi nè.

ACE cần gấp thì có ở #1398 #1397 #1396 #1277 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.
Híc! mình có hai máy, key hôm bữa mình cài cho laptop. Còn Máy cây của mình hết hạn rồi bạn. Bạn cho mình xin thêm 1 key nhé!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @VOVANHOA331994, nói nhỏ nghe nè, chữ càng lớn số ngày còn càng ít chỉ có điểm lớn thì số ngày còn mới nhiều. Vui tạm vậy.
- @MDNguyen85, mỗi lần chỉ gởi 1 thôi nên mình gởi theo thông tin trước.
- @dangthaihoc, phải 30 ngày sau mới có thể gởi tiếp. Bạn có thể lấy ở "Dành cho ACE..." dùng tạm rồi đến hẹn lại gởi thông tin.
- @lequan87, cứ dùng đến ngày cuối xem coi ntn. Nếu tăng thì gởi hình xác thực, không tăng thì mình gởi khoảng 300 ngày còn. Giờ mà có gởi thì chỉ được khoảng 150 vì điểm không thay đổi. Được chứ.

ACE cần gấp thì có ở #1398 #1397 #1396 #1277 vẫn còn lượt nhé.
ACE yêu thích thì có ở #1250 vẫn còn lượt nhé.

Sửa lần cuối:

QuocNam

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet security

thanhtuan1611

Búa Gỗ Đôi
Là thành viên của VN-Zoom từ 200x sau mấy lần chuyển đổi giờ thành gà con luôn :(
Nhưng dù sao vẫn hy vọng bác chủ thớt cho mình xin 1 key để xài :))))
Cảm ơn chủ thớt rất nhiều!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.