Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hr0m1995

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security. Xin cảm ơn nhiều ạ!

asunavn

Gà con
Gởi đén :

- @Pham Cong, không cần gởi thêm tin ở inbox.
- @cuuthaityty, bạn quay lại #169 lấy. Mình đã đổi key bù thêm 03 tháng cho việc bạn phải đi lại nhiều. Chúc vui.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
tks u so much

AthenaZen

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

tiendat789

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky'Kaspersky Internet Security '.
Cảm ơn bạn nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Thông tin nhắc lại: Trong ngày hôm trước ACE gởi thông tin, đầu ngày hôm sau mình gởi đến theo ID của nick. Sau 07 ngày nếu nick không vào nhận (theo lịch sử like) mình sẽ xóa bớt ký tự của key thay vì gở key như trước. Rất mong ACE lấy key sử dụng đúng với thông tin đã gởi.
Gởi đén :

- @tranminhphuc357, dùng key KIS đã gởi (vẫn còn lượt) kết hợp theo bộ luôn đi. Hiện có key KIS for Android số ngày còn không nhiều.
- @tungua, topic không có XIN-CHO chỉ duy nhất hỗ trợ để trải nghiệm thôi. Bạn chịu khó gởi thông tin lại theo cú pháp.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.

Sửa lần cuối:
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security"

lqkhoi

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky'Kaspersky Internet Security '. Cảm ơn bạn

jjindo

Búa Đá
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky'Kaspersky Internet Security '.
Cảm ơn bạn

DichVuSeo

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.