Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lqkhoi

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @htpro @DuyManh topic không có XIN-CHO chỉ duy nhất hỗ trợ để trải nghiệm thôi. Hai bạn chịu khó gởi thông tin lại theo cú pháp.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.
mình kích hoặt được rồi ạ. cảm ơn add nhiều

makna

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn. .

trukitn

Gà con
Gởi đén :

@nhokbuon @MrT204 @ravayana88 được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần xin gởi thông tin lại.
@Silverblack, bạn phải tự quyết rồi gởi thông tin cụ thể. Với thông tin nước đôi như vậy thì mình chịu!
@hungops, key đã gởi ở #94 hiện vẫn còn lượt hãy tận dụng.

ACE không cần trích dẫn, chỉ cần gỏ ngắn-gọn-đủ ý là mình hiểu rồi.
Mã kích hoạt không phù hợp với khu vực này bạn à

WinterFor3ver

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @trukitn, bạn quay lại #223 lấy nhé.
- @auvanhao94, bạn quay lại #281 lấy không cần proxy.
- @cnd99, Key Kaspersky Small Office Security hiện không có nhiều ngày. Bạn dùng tạm vậy.
- @vnzoom5022, được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.

em cảm ơn bác nhiều ạ

dungnt345

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Rất cảm ơn bạn.

master1

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @trukitn, bạn quay lại #223 lấy nhé.
- @auvanhao94, bạn quay lại #281 lấy không cần proxy.
- @cnd99, Key Kaspersky Small Office Security hiện không có nhiều ngày. Bạn dùng tạm vậy.
- @vnzoom5022, được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.

thanks bác nhé, mình kích hoạt được rồi

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Sơ kết đợt 2 (29/1 - 12/2) topic đã gởi được 134 key các loại đến 134 nick, đã có 06 key hết lượt của các nick @kien sieng @anhchangmaquaiqn @dungkenzy @DIEPKIEMANH @SPIDER @haitac261189, có 2 nick chưa vào nhận (theo lịch sử like) nhưng key đã hết lượt.
Thông tin để ACE biết mà tận dụng khi buộc phải reinstall.

ACE cứ đính kèm trích dẫn-trả lời khi thông tin đi cũng như thông tin lại nên mình không thể mở thêm tiết mục mới, làm gì rồi cũng bỏ sót yêu cầu thôi. ACE hãy coi topic như 'hộp thư mở rộng' của mình. Xin cám ơn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Hôm nay phá luật không tính điểm tương tác, xin gởi đến các nick key đều có số ngày còn hơn 10 tháng.

Gởi đến :

- @aoi123, mình không có key Kaspersky Secure Connection.
- @thinhcpudt, bạn phải thay 'tên ứng dụng' = Internet Security or Total Security or Anti-Virus or ...để biết mà gởi.
- @trukitn, đúng là UK mà (vừa check lại). Mình tìm thêm được proxy Germany nữa bạn thử xem.
- @tichuot2308, mình không có key Kaspersky Endpoint Security.

Sửa lần cuối:

trukitn

Gà con
Gởi đén :

@nhokbuon @MrT204 @ravayana88 được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần xin gởi thông tin lại.
@Silverblack, bạn phải tự quyết rồi gởi thông tin cụ thể. Với thông tin nước đôi như vậy thì mình chịu!

Gởi đén :

Cám ơn bạn, mình làm được rồi 117 ngày

thinhcpudt

Gà con
Hôm nay phá luật không tính điểm tương tác, xin gởi đến các nick key đều có số ngày còn hơn 10 tháng.

Gởi đến :

- @aoi123, mình không có key Kaspersky Secure Connection.
- @thinhcpudt, bạn phải thay 'tên ứng dụng' = Internet Security or Total Security or Anti-Virus or ...để biết mà gởi.
- @trukitn, đúng là UK mà (vừa check lại). Mình tìm thêm được proxy Germany nữa bạn thử xem.
- @tichuot2308, mình không có key Kaspersky Endpoint Security.

Nhờ bác cho em trải nghiệm "Kaspersky Internet Security". Cám ơn bác nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.