Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 21 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

quabnv

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'

Gởi đén :

@phongtn, thay 'tên ứng dụng' = Internet Security or Total Security or Anti-Virus or ... Nếu vẫn còn cần thì gởi thông tin lại.
Chào bạn, mình có xin key này, nhưng vì mình không lấy được IP phù hợp, nên chưa active được. Nay mình xin được key khác, key này vẫn chưa dùng, nên thông báo lại bạn. Cảm ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @htpro @DuyManh topic không có XIN-CHO chỉ duy nhất hỗ trợ để trải nghiệm thôi. Hai bạn chịu khó gởi thông tin lại theo cú pháp.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.

Sửa lần cuối:

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky " Kaspersky Total Security". Chân thành cảm ơn!

WinterFor3ver

Búa Gỗ
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet security, Thank man!

tuankudo

Rìu Sắt
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Mình tham gia vn-zoom từ thời vn-zoom.com rất cảm ơn sự chia sẻ của bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @trukitn, bạn quay lại #223 lấy nhé.
- @auvanhao94, bạn quay lại #281 lấy không cần proxy.
- @cnd99, Key Kaspersky Small Office Security hiện không có nhiều ngày. Bạn dùng tạm vậy.
- @vnzoom5022, được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.

Sửa lần cuối:

tuankudo

Rìu Sắt
Gởi đến :

- @trukitn, bạn quay lại #223 lấy nhé.
- @auvanhao94, bạn quay lại #281 lấy không cần proxy.
- @cnd99, Key Kaspersky Small Office Security hiện không có nhiều ngày. Bạn dùng tạm vậy.
- @vnzoom5022, được 07 ngày là thành viên VNZ nếu vẫn cần thì gởi thông tin lại.

em cảm ơn. Em đã nhận được r ạ. Thanks pro nhiều

aoi123

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky "Kaspersky Secure Connection". Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.