This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Jun Jae

Búa Gỗ
AD cho hỏi vấn đề này với ạ. Nếu key có proxy thì khi kích hoạt thành công xong xóa proxy đi, cho nó tự động phát hiện máy chủ proxy thì có dùng bình thường được không ạ?

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Thông tin nhanh:
- Topic đã thêm mục dành cho ACE cần gấp, thành viên chưa đạt yêu cầu (5 post + 10 like) nên tận dụng vì số ngày còn không hơn kém nhiều. Với mục này mình không cập nhật thông tin, chỉ bổ sung khi loại nào hết lượt hay số ngày còn dưới 100 nên ACE chịu khó lục tìm.

Gởi đến :

- @sugarkim, mình đã đổi key bạn quay lại lấy. Lại phải tìm phương thức khác rồi!
- @halo197pt, key bạn có vẫn còn lượt với lại key riêng lẻ mình hiện có số ngày còn rất ít. Bạn có thể kết hợp theo bộ.
- @vinhkm6, key bạn có hiện vẫn còn lượt và gần 300 ngày còn. Hãy tận dụng thôi, mình vẫn còn ở đây mà.
- @tranhda68 @tranhda68 topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Sửa lần cuối:

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn @vathinh rất nhiều. Mình đã kích hoạt thành công. Chúc bạn cuối tuần vui vẻ

cuongdz411

Gà con
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.