Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 30 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

Sửa lần cuối:

Black hat

Búa Gỗ Đôi
Xin lỗi bác thread.
Lần trước mình có xin 1 key bản small office security vẫn còn hạn dùng khá dài, bây giờ mình phải cài lại win bản khác, muốn backup lại cái key lần trước mà ko biết làm thế nào, mong bác giúp đỡ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @busika1995, được 07 ngày là thành viên VNZ thì bạn tìm ở các bài gởi (trong topic) lấy key dùng tạm trong lúc chờ tích lũy điểm (5 post + 10 like) đạt thì gởi lại thông tin nhé.
- @Black hat, không có cách backup an toàn đâu theo như mình biết. Key gởi bạn vẫn còn lượt nên yên tâm reinstall, đây là cái được ở phương thức gởi key này. Nếu gặp trở ngại thì tụi mình lại gặp nhau.

Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm 'Kaspersky Internet Security' , em cảm ơn anh nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.