Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DuyManh

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @htpro @DuyManh topic không có XIN-CHO chỉ duy nhất hỗ trợ để trải nghiệm thôi. Hai bạn chịu khó gởi thông tin lại theo cú pháp.

Thông tin đi hay thông tin lại ACE cứ gõ thẳng vào không cần trích dẫn-trả lời.
mình được hỗ trợ rồi, cám ơn bn nhiều

siegel007

Búa Gỗ
- Các nick sau khi đăng ký thành viên VNZ thành công đã chìm vào giấc ngủ sâu, nay thức dậy rồi hãy tích cực sinh hoạt.
- Cũng vậy các thành viên mới đến hãy trổ 1 chút tài mọn để ACE cùng học hỏi.
- Bắt đầu từ ngày mai, topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên.
Cám ơn ACE đã đọc.

Gởi đến :

- @1chickeyone, đã gởi #391 quay lại lấy đi bạn.
- @dungkenzy @chiennguyen105 @anhchangmaquaiqn phải sau 30 ngày mình mới có thể hỗ trợ tiếp.
- @quabnv, đã gởi #407 quay lại lấy đi bạn.

tài mọn biết trổ như thế nào đây bác? @@

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @siegel007, mình chỉ có ý kêu gọi ACE thôi nhưng vì câu chữ-ý từ quá vụng để bạn phải hỏi cắc cớ. Rất lấy làm tiếc!!!
- @anhcong1234, quay lại #360lấy nhé.
- @NamHuynhQN, quay lại #371lấy nhé.
- @chitai, đã gởi #489 quay lại lấy đi bạn.
- @tranduyquang, không biết bạn hiểu như thế nào còn mình thì biết như vầy: key KIS-KTS cho dù 1-10 devices đều kết hợp KIS for Mac và for Android, tất cả đều thêm được Password Manager-Safe Kids-Secure Connection...Bạn phải cài đặt KIS-KTS rồi tạo account My Kaspersky, ở tab Devices
tìm "+ Add application" thêm cái mình cần miễn là key vẫn còn lượt. Tiếc rằng không có key Safe Kids riêng lẻ, hay là bạn dùng KIS for Android riêng lẻ. Nếu dùng KIS for Android thì thông tin để mình đổi key, cùng chịu khó 1 chút để được như ý.

Sửa lần cuối:

siegel007

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @siegel007, mình chỉ có ý kêu gọi ACE thôi nhưng vì câu chữ-ý từ quá vụng để bạn phải hỏi cắc cớ. Rất lấy làm tiếc!!!
- @tranduyquang, không biết bạn hiểu như thế nào còn mình thì biết như vầy: key KIS-KTS cho dù 1-10 devices đều kết hợp KIS for Mac và for Android, tất cả đều thêm được Password Manager-Safe Kids-Secure Connection...Bạn phải cài đặt KIS-KTS rồi tạo account My Kaspersky, ở tab Devices
tìm "+ Add application" thêm cái mình cần miễn là key vẫn còn lượt. Tiếc rằng không có key Safe Kids riêng lẻ, hay là bạn dùng KIS for Android riêng lẻ. Nếu dùng KIS for Android thì thông tin để mình đổi key, cùng chịu khó 1 chút để được như ý.
@vathinh em hỏi cắc cớ thế đã được coi là trổ tài chưa ạ? kkk

tranduyquang

Rìu Sắt
Gởi đến :

Cảm ơn bác. Thật sự là mình cũng đã thử cài KIS rồi, nhưng cho dù key có nhận được thì cái Safe Kid vẫn là Trial vì nó không thuộc KIS. Safe Kid nó chỉ có ở bản Total thôi bác à. Trang chủ của Kaspersky cũng ghi rõ luôn. Hình đầu là key của Bác share, kích hoạt xong không có Safe Kid.

Hình sau là key bản Total của 1 Bác khác ở VNZ mới share cho mình. Có Safe Kid, và Safe Kid này hoàn toàn cài độc lập mà không cần cài bản Total (vì máy mình cấu hình yếu quá nên không muốn cái nhiều, chủ yếu để cháu nó học hành thôi).

Sửa lần cuối:

chitai

Búa Gỗ
- Các nick sau khi đăng ký thành viên VNZ thành công đã chìm vào giấc ngủ sâu, nay thức dậy rồi hãy tích cực sinh hoạt.
- Cũng vậy các thành viên mới đến hãy trổ 1 chút tài mọn để ACE cùng học hỏi.
- Bắt đầu từ ngày mai, topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên.
Cám ơn ACE đã đọc.

Gởi đến :

- @1chickeyone, đã gởi #391 quay lại lấy đi bạn.
- @dungkenzy @chiennguyen105 @anhchangmaquaiqn phải sau 30 ngày mình mới có thể hỗ trợ tiếp.
- @quabnv, đã gởi #407 quay lại lấy đi bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Gởi đến :

- @gaumap33, không co key Kaspersky Total Security for MacOS. Nếu ghi nhầm thì gởi lại thông tin.
- @truongquanghieu9 @sam2711 @Shinichi Kuto topic chỉ hỗ trợ cho thành viên có 5 post + 10 like trở lên.
- @chitai, mình đã inbox. Bạn là người ngoại quốc phải không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.