Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 111 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chinhdt93

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @secpol, nếu thấy chưa vừa vừa thì báo mình đổi.
- @chinhdt93, hãy tìm hiểu diễn đàn đến đầu tuần nếu vẫn cần thì lại gởi thông tin.
- @zintran, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt (vừa kiểm tra) nhưng mình cũng gởi thêm.
- @chukimcho, có gì thì nói luôn ở đây chứ inbox "ad oi" thì là cái chi gì đây?

ACE cần gấp thì có ở #2147 #2123 #2060 #2058 vẫn còn lượt nhé.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Tôi vẫn chưa nhận được key và vẫn muốn trải nghiệm.

Gởi đến :

- @ngohung0004, key đã lấy số ngày còn nhiều, hiện vẫn còn lượt. Hãy tận dụng.
- @NamHuynhQN, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @izzlord, cũng vậy, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #2180 #2177 vẫn còn lượt nhé.
Cảm ơn AD đã gửi key, AD hay bạn nào hướng dẫn mình đổi proxy trên PC để add key với

TheKingDragon

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @NamHuynhQN, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @izzlord, cũng vậy, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

Em cám ơn rất nhiều ạ, đã kích hoạt thành công

lannguyen310

Búa Gỗ
Gởi đến :

Cảm ơn bạn rất nhiều mình đã active thành công.

giahuyck

Rìu Sắt
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security . Mình cám ơn

register

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Cảm ơn bạn! Tồi đã được hỗ trợ ở #2165 nhưng cài lại win add lại k đc.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @StartRe @PhamTheanh @cocain893 hãy tìm hiểu diễn đàn đến giữa tuần nếu vẫn cần thì các bạn gởi lại thông tin.
- @duyhungwru, gởi lần 2, key gởi lần trước vẫn còn lượt.
- @tongkien, topic không có XIN-CHO, hãy chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE.
- @register, gởi lần 2, chỉ sử dụng đúng với thông tin đã gởi. Xin được lưu ý cùng bạn.

ACE cần gấp thì có ở #2197 #2196 #2180 #2177 vẫn còn lượt nhé.

giahuyck

Rìu Sắt
Gởi đến :

- @StartRe @PhamTheanh @cocain893 hãy tìm hiểu diễn đàn đến giữa tuần nếu vẫn cần thì các bạn gởi lại thông tin.
- @tongkien, topic không có XIN-CHO, hãy chịu khó gởi thông tin theo cú pháp như ACE.
- @register, gởi lần 2, chỉ sử dụng đúng với thông tin đã gởi. Xin được lưu ý cùng bạn.

Cám ơn bạn rất nhiều. Mình đã active key được rồi

bachba

Gà con
Gởi đến :

Cảm ơn ad rất nhiều

lamvt

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn @vathinh nhiều, mình đã active được rồi
Gởi đến :

cảm ơn bạn @vathinh nhiều, mình đã active được rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.