Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu | Page 110 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thach007

Gà con
Gởi đến :

- @maiduongmt, hãy tìm hiểu diễn đàn đến đầu tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @NgoGia, sao lại vào đây spam vậy?
- @thach007, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt.
- @zintran, chênh nhau 03 tháng nếu thích thì lấy dùng, key mình còn nhiều. Mình không inbox vì trong inbox khi gõ chưa trọn ý mà có việc phải dừng thì...

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
@vathinh cảm ơn

NamHuynhQN

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Cảm ơn bạn!

lamvt

Búa Gỗ Đôi
tôi cần hổ trợ để trải nghiệp kaspersky internet security
cảm ơn bạn nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Gởi đến :

- @ngohung0004, key đã lấy số ngày còn nhiều, hiện vẫn còn lượt. Hãy tận dụng.
- @NamHuynhQN, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @izzlord, cũng vậy, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like), nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.

ACE cần gấp thì có ở #2180 #2177 vẫn còn lượt nhé.

NamHuynhQN

Gà con
Cảm ơn bạn nhiều nha. Mình đã lấy được key. Xin lỗi bạn vì sự bất tiện nha do mình gây ra! :)

NgoGia

Búa Gỗ
Gởi đến :

- @maiduongmt, hãy tìm hiểu diễn đàn đến đầu tuần nếu vẫn cần thì gởi lại thông tin.
- @NgoGia, sao lại vào đây spam vậy?
- @thach007, gởi lần 2, key lần trước vẫn còn lượt.
- @zintran, chênh nhau 03 tháng nếu thích thì lấy dùng, key mình còn nhiều. Mình không inbox vì trong inbox khi gõ chưa trọn ý mà có việc phải dừng thì...

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
Thank AD nhiều, đã kích hoạt thành công

StartRe

Gà con
kis 20.0.png

Tôi mới mua laptop cũ va KIS 20.0 hết hạn như hình.
Tôi cần hổ trợ để trải nghiệm Kaspersky 'Kaspersky Internet Security'.Cảm ơn bạn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.