Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 42 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhlong

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @FixAttrb, yên tâm trải nghiệm, sẽ gởi tiếp khi hết hạn dùng.
- @sonson12345678, gởi lần 2.
- @nh9cvjetkt, gởi lần 3, không biết bạn gửi thông tin để làm gì: lần 1 không vào lấy (theo lịch sử like), lần 2 đã thấy key nhưng chắc không dùng vì không thấy [Expiration Date: 12-28-2021] nên lại gửi thông tin. Lần gởi này mình gởi lại key đó, nếu bạn không thích thì báo mình sẽ đổi.
- @thanhlong, gởi lần 2.
- @Zhu Jin Cheng, yên tâm trải nghiệm, sẽ gởi tiếp khi hết hạn dùng.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Trước bạn cho mình 2 key, 1 công ty và 1 máy nhà.
Hôm nay máy nhà mình bị hư và phải cài win lại, mình có copy lại cái key KTS còn 3 trăm mấy ngày đó.
Khi cài win lại, cài KTS lại nhập key đó thì báo quá lượt nhập rồi, bạn có thể giúp mình nhập lại key đó không ạ, hoặc nếu được cho mình xin 1 key bù lại được không, ảnh mình đính kèm. Mình cam đoan là đúng sự thật.
Văn bản ẩn cho người dùng: vathinh

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Zhu Jin Cheng

Búa Gỗ Đôi
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @nh9cvjetkt, gởi lần 3, không biết bạn gửi thông tin để làm gì: lần 1 không vào lấy (theo lịch sử like), lần 2 đã thấy key nhưng chắc không dùng vì không thấy [Expiration Date: 12-28-2021] nên lại gửi thông tin. Lần gởi này mình gởi lại key đó, nếu bạn không thích thì báo mình sẽ đổi.
- @thanhlong, gởi lần 2.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!
là sao bác. em đã nhận dc key nào đâu

thanhlong

Búa Gỗ

Gởi đén :

- @thanhlong, gởi lần 2.

Ghi chú:
thanks ad nhiều

masterc10

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security. Xin chân thành cảm ơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.