Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 44 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @Uncerced, bạn đã có điều kiện nên xin qua.
- @hungops, gởi lần 2.
- @thuy_vimaru, yên tâm trải nghiệm, sẽ gởi tiếp khi hết hạn.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @vuquocbao, gởi lần 2.
- @nguyenvolam, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Hacker Is Real, gởi lần 2, số ngày còn tỉ lệ thuận với điểm Reaction. Theo mình thì 06 tháng -> 01 năm là ổn nhất.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

fuko94

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Thank ad

keks2017

Rìu Vàng
kaspersky total security может есть жирный ключик от 500 дней?

nguyenvolam

Rìu Sắt

Gởi đén :

- @vuquocbao, gởi lần 2.
- @nguyenvolam, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Hacker Is Real, gởi lần 2, số ngày còn tỉ lệ thuận với điểm Reaction. Theo mình thì 06 tháng -> 01 năm là ổn nhất.

Ghi chú:
Cảm ơn bạn, đúng là cách đây cũng vài tháng mình có xin 1 lần nhưng lần đó hình như bị miss thông báo nên không biết, lần này thì thấy có thông báo.

ldchinh

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security.
Xin chân thành cảm ơn

svit2020

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Anti-Virus
Mình xin chân thành cảm ơn! :)

nghungbv

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm KasperskY endpoint security ( trail )
Mình xin chân thành cảm ơn thật nhiều{sexy_girl}

vuquocbao

Búa Gỗ Đôi

Gởi đén :

- @vuquocbao, gởi lần 2.

Ghi chú:
Dạ anh ơi lúc trước anh cho em 1 key KTS, mà sau khi cài win em vô thì không được nữa nó báo vượt mức đăng nhập. Anh check giúp em được không ạ

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Anh Chị Em báo tin lại xin cứ gõ thẳng vào không cần phải đính kèm trả lời, trích dẫn bài viết, topic này khác với các topic đang thảo luận - trao đổi nên mong Anh Chị Em lưu ý thói quen. Xin Cảm ơn Anh Chị Em đã đọc.

Gởi đén :

- @fuko94, gởi lần 2.
- @ldchinh, gởi lần 2.
- @bigboy2106, gởi lần 2.
- @vuquocbao, hôm qua vừa gởi key KIS thì cũng phải 30 ngày sau mới có thể gởi tiếp. Còn key KTS kia tuy có tăng 02 năm nhưng đã hết lượt, bạn có thể lấy key KIS gởi hôm qua dùng tạm rồi đến hẹn lại gởi thông tin. Chuyển qua lại KTS <=> KIS hoàn toàn tự động và nhanh.

Ghi chú:

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.