Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 41 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @conchuotduy, gởi lần 2.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

dragonking91

Rìu Chiến
Chào bác VAThinh, Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

Cảm ơn bác rất nhiều

nkoc6a15

Rìu Sắt
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

Cho 3 máy ạ. Windows 10 gặp lỗi nên cháu hạ xuống Windows 7

Cảm ơn bác rất nhiều và chúc bác dồi dào sức khoẻ ạ!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @nkoc6a15, gởi lần 3.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Hôm nay rảnh rỗi xin có đôi lời thưa cùng Anh Chị Em :
- Anh Chị Em chưa đạt yêu cầu xin hãy sinh hoạt ở các chủ đề khác hầu tích điểm, khi đã đạt yêu cầu nếu Anh Chị Em cần thì hãy đến với topic gửi thông tin.
- Anh Chị Em gởi thông tin theo cú pháp là được rồi, cho qua phần cám ơn đi, nặng nề lắm mình gánh không nổi. Nếu Anh Chị Em có thời gian gởi hình kích hoạt thành công để trang trí topic thì quý lắm rồi.
- @inti8, bạn không like dạo trong topic này, nếu thấy topic làm phương hại đến bạn thì có thể báo BQT xin xóa hay báo tôi xin đóng ngay. Bạn hết lục tung lấy key tôi gởi trong diễn đàn tạo file .lic giờ thì like dạo. Tôi khuyên bạn hãy vì Anh Chị Em thực cần.
Xin Cảm ơn vì tất cả!

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Thanks!
Lần này sửa xong máy. mong chủ thớt chia sẻ lại key KIS

Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
Cảm ơn bạn nhiều

daugiang1987

Gà con

Cảm ơn bác thớt rất nhiều!

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @dangthaihoc, gởi lần 3.
- @chukimcho, bạn đã có điều kiện nên xin qua. Những AE có điều kiện như bạn tôi đều xin qua, tôi không thể linh động. Mong bạn hiểu!

Ghi chú:

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Sửa lần cuối:

FixAttrb

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security .
Em cảm ơn bác ạ.

jacktina

Búa Đá Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
Cảm ơn bạn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.