Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 40 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ntnam113

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security . Cám ơn bạn nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @reduxx, xin nhắc lại, bạn đã có điều kiện nên tôi xin qua.
- @knightcm, gởi lần 2, lần gửi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Ngockhanhuneti, gởi lần 3, lần gởi 1 không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @ntnam113, cứ yên tâm trải nghiệm, khi hết hạn dùng mình sẽ hỗ trợ tiếp.
- @garung, gởi lần 2, lần gửi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @DanielNguyen, gởi lần 2.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

ntnam113

Búa Gỗ
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @reduxx, xin nhắc lại, bạn đã có điều kiện nên tôi xin qua.
- @knightcm, gởi lần 2, lần gửi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @Ngockhanhuneti, gởi lần 3, lần gởi 1 không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @ntnam113, cứ yên tâm trải nghiệm, khi hết hạn dùng mình sẽ hỗ trợ tiếp.
- @garung, gởi lần 2, lần gửi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @DanielNguyen, gởi lần 2.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!
Mình mới đổi laptop mới. Mong bạn hỗ trợ key của kis để cài cho máy tính mới. Cám ơn bạn nhiều.

namlam

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

thanhluancklk

Rìu Sắt
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
P/s: Key lúc trước hoạt động rất tốt. Do mình mới mua thêm 1 chiếc laptop nên muốn sử dụng thêm. Cám ơn Team

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @ntnam113, gởi lần 3.
- @thanhluancklk, gởi lần 3, lần gởi 1 không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @ntnam113 @thanhluancklk cả 2 bạn đều bị bớt 01 tháng số ngày còn : @ntnam113 tin báo lại thì đính kèm trả lời+trích dẫn @thanhluancklk thì tương tác (like) với bài viết không đúng với yêu cầu của topic. Chắc 2 bạn muốn tụi mình sớm gặp lại?

Ghi chú:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.