Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 39 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @tukido, đây là key lần trước đã tăng 01 năm mình gởi lại, chứ gởi key khác thì số ngày còn ít hơn. Nếu bạn không đồng ý thì báo mình sẽ đổi.
- @thach007, vì sao không add được? tin báo như thế nào? ghi hình rồi gởi lên đây cùng giải quyết. Đây là key cần proxy nên bạn cần tìm và đổi IP (theo thông tin) trước khi add key. Vừa kiểm tra tất cả đều ổn.
Mình đã thưa cùng Anh Chị Em nhiều rồi tin báo lại cứ gõ thẳng vào không cần đính kèm trả lời+trích dẫn vậy mà bạn...!!!

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @jimmyvn88, gởi lần 2.
- @cuong020998, gởi lần 2.

Ghi chú:
Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Xin Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @ngohung0004, gởi lần 2.

Ghi chú:

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

lcduong194

Gà con

Gởi đén :

- @ngohung0004, gởi lần 2.

Ghi chú:

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

Cảm ơn bạn rất nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.