Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 37 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Riddonel

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @ThingVn, cứ yên tâm mà trải nghiệm.
- @toanndt93, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like) nên lần này mình gởi lại key đó. Nếu bạn thích kiểm tra thì đến đây. Bạn đăng ảnh xác thực nhé.
- @rongden15982, bạn có nhầm lẫn không, mình chưa từng thấy key Kaspersky Total Security Android!?!? Chịu.
- @chatmece cũng vậy, mình không có loại key này.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

kiencang

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

toanndt93

Búa Đá Đôi
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @toanndt93, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like) nên lần này mình gởi lại key đó. Nếu bạn thích kiểm tra thì đến đây. Bạn đăng ảnh xác thực nhé.
- @rongden15982, bạn có nhầm lẫn không, mình chưa từng thấy key Kaspersky Total Security Android!?!? Chịu.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Cảm ơn bác . mình nhận được rồi nha . Lần trước bận quá ko để ý thông báo . sau thông báo bị mất bác à

rongden15982

Búa Gỗ

Gởi đén :

ẸC mình nhớ nhầm, không biết bạn có bản Kaspersky Mobile Security Premium không cho mình xin với! Tks :D

Sửa lần cuối:

flower

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky internet sercurity 2021
Thanks !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.