Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

anhtuan01

Gà con
cám ơn đại gia đình đã giúp đỡ :)

toanndt93

Búa Đá Đôi
Mình cảm ơn bác chủ thớt nhé , chúc bác luôn mạnh khoẻ , để theo đuổi đam mê và đóng góp tuyệt vời cho cộng đồng .
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security

asdsadsad

Gà con
Mình cảm ơn bác chủ thớt nhé , chúc bác luôn mạnh khoẻ , để theo đuổi đam mê và đóng góp tuyệt vời cho cộng đồng .
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Anh Chị Em nào cần chia sẻ LIKE 1 cách vô tư không cần có sự tương tác với bài gởi thì inbox, mai mình xin lập topic rồi mời cộng tác.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic.

***********************************************************​

Gởi đến :

- @trieudai, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì đi đến ngày cuối xem coi như thế nào rồi tính tiếp.
- @hoangtrungthanh1990, gởi lần 2. Trong thời gian key hết hạn thì bạn dùng như thế nào?
- @Hh241211, gởi lần 2, key trước vẫn còn lượt. Cố tích điểm để lấy key còn nhiều ngày.
- @miraclekt, xin lỗi vì đã gõ sai, đã sửa và bù thêm 2 tháng. Bạn chịu khó quay lại đó lấy.
- @Zacom, bạn quá may mắn dù còn nhiều ngày nhưng cũng đã tăng thêm 2 năm. Hôm qua mình kiểm tra chưa thấy tăng.
- @taobui, đã lấy 2 lần (2 key) trong đó có 1 key vừa tăng 1 năm, bạn có đang dùng hay không mà lại gởi thông tin trong khi bạn chưa đạt yêu cầu tối thiểu (5 post + 10 like).

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.