Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 35 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
Chúc bác vathinh năm mới may mắn nhé :) Mới có thêm cái PC cho vợ nhờ bác giúp Kaspersky Total Security

anhl0v3ga

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security.
Xin cảm ơn rất nhiều.

ngocthu90

Búa Đá Đôi
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @secpol, gởi lần 2.
- @quadensatgai, gởi lần 3.
- @trannamhungtrung, gởi lần 2.
- @lqthanh85bl, làm gì mà lo quá xa vậy, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall. Yên tâm mà trải nghiệm.
- @Hh241211, gởi lần 3, lần gởi 2 không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @dinhanh, đã gởi 2 lần, lần đầu không vào lấy (theo lịch sử like), gởi lần 2 #143 bạn đã vào lấy vào ngày hôm sau (theo lịch sử like). Đến hôm nay không hiểu bạn suy nghĩ như thế nào lại nói tôi không có key gởi đến bạn. Hãy cho tôi biết suy nghĩ của bạn!

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!
Thật tuyệt với mình đã active thành công chúc bạn nhiều sức khỏe nhé

gaga2000

Búa Đá
Xin chào bạn. Cảm ơn bạn đã chia sẽ.
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.

HaLeDa

Rìu Sắt Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Password Manager
Ko rõ có bạn nào sẵn có thể chia sẻ giúp không ạ ?
Xin cảm ơn.

izzlord

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Cảm ơn bác!

hellospace

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Bác nào có key KIS ko ạ ?
Trước m hay xài RePack_KRT_CLUB_3.1.0.29_ATB_En_Final_v2 để reset về 30 ngày dùng thử KIS, nhưng giờ cài lại WIn 10 Enter, xong giờ chạy tool này thì ko thấy nó hiện ra gì cả.
Ko hiểu luôn ??

thangnt

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. xin cảm ơn

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @QuocNam, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @sugarkim, gởi lần 2.
- @anhl0v3ga @anh123 hai bạn hãy yên tâm mà trải nghiệm, lo xa làm gì chứ. Các key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall.
- @ngocthu90, tin báo lại thì cứ gõ thẳng vào không cần phải trích dẫn+trả lời
- @hnaht @HaLeDa @khue8xhn mình không có loại key này.
- @gaga2000, đã gởi ở đây hơn tháng nay, bạn quay lại đó lấy.
- @hellospace, than thở - kêu gào - trách móc thì gởi ở các chủ đề liên quan, còn ở topic này nếu đạt yêu cầu thì gởi thông tin theo cú pháp là được rồi. Xin lưu ý cùng bạn nếu có lần sau.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

huuan7

Rìu Chiến Chấm
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security.
Xin cảm ơn rất nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.