Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 29 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

donaltqt89

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @dangthaihoc, gởi lần 3, bạn có bao nhiêu máy vậy?
- @donaltqt89, mới gởi hôm qua, phải sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp dù là khác loại key.
- @vqc98, bạn đã có điều kiện nên xin qua.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
@vathinh Mình có 3 máy, một máy ở công ty, một máy ở nhà mỗi máy còn 70 ngày nữa. Còn một máy hôm qua mình cắm game sáng dạy không thấy lên nữa. Đúng là mắc nhọ. Bạn lấy key chia sẻ cho mình cho người khác dùng đỡ nhé bạn. Covid 19 nên cũng ko có tiền sửa máy! :(.
Khi nào sửa máy xong mình làm phiền bạn sau! híc

khue8xhn

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Mình không biết kích hoạt poxy , lần trước bạn có cho rồi , nhưng không biết kích hoạt ra làm sao
Vui lòng giúp

Chân thành cảm ơn bạn!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

Gởi đén :

- @khue8xhn, gặp trở ngại thì báo ngay chứ đâu cần phải đợi sau 30 ngày. Mình vừa kiểm tra là vẫn còn lượt (kèm hình), đã đổi key để có số ngày còn tương ứng với điểm, bạn lấy luôn tại đây.
- @vqc98, đã có điều kiện là như vầy nè:

Sửa lần cuối:

vqc98

Rìu Vàng
@vathinh cái này đợt em nghỉ hè, em rảnh nên em lấy bên web của nước Nga share cho mn thôi a ạ, giờ em đi làm rồi em k có thời gian hóng key bên đó nữa nên mới nhờ anh giúp đỡ ạ

dinhanh

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security .
mình chủ yếu muốn dùng bản này để quản lý mật khẩu nếu đc thì cám ơn bạn :)

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

Gởi đén :

- @CtrlNew, gởi lần 2.
- @dinhanh, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, số ngày còn nhiều cứ yên tâm mà trải nghiệm không phải lo xa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.