Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 27 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TTP6655

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security

seddreams

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Xin cảm ơn và chúc mọi điều tốt đẹp đến với bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @Jack Eyeless, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì hãy đi đén ngày cuối. Cứ yên tâm mà trải nghiệm.
- @Tonysup79, bạn đã có điều kiện nên xin qua.
- @manhsp, gởi lần 2.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

anhbien08

Búa Gỗ
Tôi mới cài đặt lại máy. Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Thanks

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @trantrinh1902, gởi lần 2.
- @anhbien08, gởi lần 2.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

PauloLee

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security
Thank bạn nhiều ,chúc bạn một ngày vui vẻ và sảng khoái.

Jack Eyeless

Búa Gỗ Đôi

Gởi đén :

- @Jack Eyeless, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì hãy đi đén ngày cuối. Cứ yên tâm mà trải nghiệm.
- @Tonysup79, bạn đã có điều kiện nên xin qua.
- @manhsp, gởi lần 2.

key em vẫn đang dùng còn 80day nữa ạ, mà e sợ 80 ngày nữa a lại đóng toppic này thì e ko biết phải tìm key ở đâu ạ :'(

404 clone

Búa Đá
// Cảm ơn bạn chủ thớt
// Đã thêm được file lic rồi

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.