Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 30 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Anh Chị Em lấy được key cần proxy khi kích hoạt, nếu chưa quen xin hãy tim hiểu các chủ đề liên quan đến proxy trong diễn đàn hoặc đơn giản là dùng VPN (HMA) chọn đúng vùng theo thông tin. Quỹ thời gian mình chỉ vừa đủ để ghi nhận thông tin - kiểm tra key - trao đổi ngắn gọn rồi gởi đến. Mình cũng không thể đổi key vì trong khung số ngày còn tương ứng với điểm không có nên phải gởi key cần proxy (chẳng hạn như hôm nay). Mong Anh Chị Em hiểu và thông cảm cho.
Cảm ơn Anh Chị Em đã đọc.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @boyqnam, gởi lần 2.
- @CtrlNew, đọc ở đầu bài.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @Coriolano, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @vqc98, gởi lần 3, cũng vậy có 1 lần không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau, lần gởi này mình gởi bạn key new 366 ngày, bạn cần kich hoạt ngay để mình "delete activation code" rồi gởi hình xác thực chứng tỏ là người thực cần.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

cuong9

Gà con
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security. Xin cảm ơn

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @Lê Phúc, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @all4ever, đã gởi rồi mà, bạn chịu khó quay lại tìm và lấy.
- @cuong9, gởi lần 2.
- @NokiaN9x, đã gởi 2 lần nhưng cả 2 lần bạn đều "bỏ like" sau khi đã thấy key, sau khi gởi lần 2 tôi có hỏi điều không hài lòng để bạn phải "bỏ like". Nay gặp xin cho tôi biết điều bạn không hài lòng để phải "bỏ like", tôi phải biết để khắc phục rồi mới dám gởi đến bạn.
- @Nobika390, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì yên tâm mà trải nghiệm. Không phải lo xa!
- @iloveyouman2011, gởi lần 2, do key đã lấy hết lượt nên gởi tiếp. Nếu còn lượt mình cũng sẽ khuyên như @Nobika390.
- @trantoantrung1990, cũng vậy mình xin được thưa giống như đã thưa với @Nobika390.
- @DuyManh, gởi lần 2.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.