Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 31 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iloveyouman2011

Búa Gỗ Đôi
à
key lần trước xin bác chủ topic còn gần 90ngày mới hết hạn.
Nhưng giờ mình xin key là vì sợ đêm dài lắm mộng, vì ko biết 3 tháng tới đây topic này còn tồn tại hay không nữa nên xin key để dành.
mong bác chủ hoan hỉ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
@inti8, không lục tung key tôi đã gởi đến trong diễn đàn để tạo file .lic, trong đó có key gởi đến bạn với thông tin để trải nghiệm. Xin bạn lưu ý.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @huyha2z, gởi lần 2.
- @dangconghanh, gởi lần 3, mỗi lần chỉ gởi đến 1 thôi và sau 30 ngày mới có thể gởi tiếp, với lại key riêng lẻ không có loại Kaspersky Total Security for Android.
- @iloveyouman2011, key ấy đã hết lượt nên thay đi.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

trantoantrung1990

Búa Gỗ Đôi
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

Gởi đén :

- @Lê Phúc, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @all4ever, đã gởi rồi mà, bạn chịu khó quay lại tìm và lấy.
- @cuong9, gởi lần 2.
- @NokiaN9x, đã gởi 2 lần nhưng cả 2 lần bạn đều "bỏ like" sau khi đã thấy key, sau khi gởi lần 2 tôi có hỏi điều không hài lòng để bạn phải "bỏ like". Nay gặp xin cho tôi biết điều bạn không hài lòng để phải "bỏ like", tôi phải biết để khắc phục rồi mới dám gởi đến bạn.
- @Nobika390, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì yên tâm mà trải nghiệm. Không phải lo xa!
- @iloveyouman2011, gởi lần 2, do key đã lấy hết lượt nên gởi tiếp. Nếu còn lượt mình cũng sẽ khuyên như @Nobika390.
- @trantoantrung1990, cũng vậy mình xin được thưa giống như đã thưa với @Nobika390.
- @DuyManh, gởi lần 2.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!
Do mạng bạn ơi, vì nhiều khi mình cài lại máy nên nội dung nó bị ẩn phải bỏ like và like lại :)

Dragonfly2000

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security.
Cảm ơn bạn nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @TheKingDragon, gởi lần 2.
- @trantoantrung1990, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì yên tâm mà trải nghiệm. Mình đâu có than phiền gì đâu mà bạn phải phân trần, không cần đính kèm trích dẫn-trả lời khi thông tin đi hay tin báo lại.
- @Dragonfly2000, gởi lần 3.

TheKingDragon

Búa Gỗ

Gởi đén :

- @TheKingDragon, gởi lần 2.
- @trantoantrung1990, key đã lấy hiện vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì yên tâm mà trải nghiệm. Mình đâu có than phiền gì đâu mà bạn phải phân trần, không cần đính kèm trích dẫn-trả lời khi thông tin đi hay tin báo lại.
- @Dragonfly2000, gởi lần 3.

Cám ơn anh rất nhiều ạ. Chúc anh luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống.

Nthanhdat

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security

Cám ơn vô cùng nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Topic nghỉ lễ đến Thứ Hai 28/12/2020, thông tin đến cùng Anh Chị Em biết để tiện theo dõi.

Gởi đén :

- @TheKingDragon, tin báo lại cũng không cần đính kèm trích dẫn-trả lời.

KÍNH CHÚC ANH CHỊ EM VÀ GIA ĐÌNH MÙA GIÁNG SINH AN LÀNH

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.