Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 26 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

batsonghiep

Búa Gỗ Đôi
Chào bạn. Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn nhiều!

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đén :

- @batsonghiep, gởi lần 3, cho topic xin hình - thông tin được chứ.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post (Bài viết) + 10 like (Điểm Reaction) trở lên.

- @rongden15982, mình không có key loại này.

congluan12358

Rìu Vàng
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Total Security

em cảm ơn ạ

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @quocxayda, gởi lần 3, chỉ sử dụng đúng với thông tin đã gửi. Xin được lưu ý cùng bạn.
- @chieubinhvn, gởi lần 2.
- @congluan12358, key đã lấy vẫn còn lượt - số ngày còn nhiều. Không cần phải lo xa, cứ yên tâm mà trải nghiệm.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

Sửa lần cuối:

bihero114

Gà con
Chào bạn. Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn nhiều!

vathinh

Rìu Chiến Vàng

Gởi đén :

- @bihero114, gởi lần 2.
- @HongHai, gởi lần 2, gia hạn hay không là do chủ key. Bạn gửi hình - thông tin sau khi add key thành công nhé. Cảm ơn.
- @saochoionlylove, xin lỗi vì đã gõ sai. Bù thêm 2 tháng vì bạn phải đi lại nhiều.

CHÚC ACE NGÀY CUỐI TUẦN VUI VẺ-AN LÀNH.

Tonysup79

Búa Đá
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Xin cảm ơn bạn nhiều !

hawkeye

Búa Gỗ Đôi
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn bạn nhiều nhé!

HAT71

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security. Cảm ơn nhiều.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.