Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2). | Page 25 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ key Kaspersky - hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu (vòng 2).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

conthula

Búa Gỗ
Tôi cần hỗ trợ để trải nghiệm Kaspersky Internet Security
Xin cảm ơn.

(Trước mình có xin hai key, một cho pc và một cho laptop, cái pc gần hết rồi. Hôm bữa có xin nhưng được bảo là tìm lại key cũ mà kích hoạt, nhưng vẫn chưa kích hoạt được)

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post + 10 like trở lên.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

Gởi đến :

- @darknight176, có gởi 1 lần nhưng ngay sau đó thấy bạn đã có điều kiện nên giờ xin qua.
- @heyhey07, mình không có loại key này.
- @trancongdatvn, đã gởi 2 lần, lần đầu không vào lấy (theo lịch sử like), key lấy lần 2 đã tăng 1 năm [Expiration Date: 11-28-2021]. Chắc bạn không dùng nên không thấy điều này!?
- @trancucga, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @meowth, cũng vậy, gởi lần 2, lần gởi trước không vào lấy (theo lịch sử like). Nếu lần này vẫn vậy sẽ không có lần sau.
- @conthula, gởi lần 3.

Ghi chú: Anh Chị Em đã lấy được key và khi add vào chương trình mà gặp trở ngại thì báo lại, nếu e ngại thì inbox. Cảm ơn!

retcl

Gà con
Xin cảm ơn.

YuriToshiro

Gà con
Em cảm ơn rất nhiều

CtrlNew

Búa Gỗ
Rất cám ơn ad đã lập topic

Mong ad cho mình xin 1 key Kaspersky internet - dài dài xíu ad nhé - Mong nhận được hồi âm của ad

Chân thành cám ơn
Chưa thấy ad hỗ trợ

mong ad hỗ trợ

Thanks ad nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng
- Topic ghi nhận thông tin của thành viên VNZ được 07 ngày - đã có 5 post + 10 like trở lên.
Anh Chị Em hãy đọc kỹ bài #1 cũng như hàng chử màu đỏ ở đầu bài mà hằng ngày mình đều trích lại, nếu Anh Chị Em chưa đạt yêu cầu tối thiểu (đã có 5 post + 10 like trở lên) xin đừng gởi thông tin hãy để thời gian đó sinh hoạt ở chủ đề khác mà tích điểm. Nếu Anh Chị Em chưa đạt yêu cầu mà vẫn cứ gởi thông tin liên tục mình vẫn cho qua vì mình đã từng thưa cùng Anh Chị Em nhiều rồi.
Rất mong sự hợp tác của Anh Chị Em khi đến với topic. Cảm ơn!

**********************************************************************​

- @bloodshot, key đã lấy vẫn còn lượt nếu cần reinstall, nếu đang dùng thì đi tiếp vì số ngày còn nhiều. Lo xa làm gì?
- @hvdln, cũng vậy cứ trải nghiệm tiếp đến ngày cuối rồi tính, số ngày còn các key không thể gộp lại nên gởi key mới sẽ lãng phí. Không cần lo xa!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.