Chia sẻ - Chia sẻ Express VPN ( openVPN ) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Chia sẻ Express VPN ( openVPN )

maradonaxxx

Búa Đá
Tình hình cáp quang rất là chậm, nhất là buổi tối gây ức chế cho các anh chị em, Nên mình xin phép Share Express VPN dưới dạng OpenVPN.
Dùng được cả cho Windows và Android
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Link download File config

- Hướng Dẫn Sử Dụng
1. TảI file config xả nén
2.Trên Pc tải Phần mềm OpenVPN rồi copy file config vào thư mục chứa config của phần mềm
3. Chọn server mình muốn connect rồi nhập ID + pass bên trên.
Trên android thì các bạn sử dụng app VPN client Pro
Cảm ơn anh trai Ngthgila .......... đóng góp tốt {EMO_028}

Ngthgila

Rìu Vàng
Bữa mình mới đọc bài của bác Hieupc cảnh báo về Express VPN lấy thông tin người dùng:

Nguồn:
Không phải lấy thông tin, em thấy chỉ cảnh báo là bị ô nào đấy mua về , mà ô đấy trc là phân phối pm độc hại gì đó chứ đâu có chứng cứ nta lấy thông tin đâu

vietcuong104

Búa Gỗ
Cảm ơn vì đã chia sẻ, ae đi qua cho e xin 1 like để đủ điều kiện get link fshare nhé, thanks!

5Characters

Rìu Sắt
Bữa mình mới đọc bài của bác Hieupc cảnh báo về Express VPN lấy thông tin người dùng:

Nguồn:
Chỉ là ổng nghi ngờ quá khứ của người ta chứ không có bằng chứng, chứ bản thân ông Hiếu cũng từng nhúng chàm dính án 13 năm tù thì theo cách ông Hiếu nói - ai còn tin lời ông Hiếu.

Mọi thứ giờ cũng chỉ ở mức niềm tin, còn tin là còn dùng :D

kettd

Gà con
Tình hình cáp quang rất là chậm, nhất là buổi tối gây ức chế cho các anh chị em, Nên mình xin phép Share Express VPN dưới dạng OpenVPN.
Dùng được cả cho Windows và Android

Link download File config

- Hướng Dẫn Sử Dụng
1. TảI file config xả nén
2.Trên Pc tải Phần mềm OpenVPN rồi copy file config vào thư mục chứa config của phần mềm
3. Chọn server mình muốn connect rồi nhập ID + pass bên trên.
Trên android thì các bạn sử dụng app VPN client Pro
Cám ơn bạn.

beckham289

Búa Gỗ
chào bạn, mình đã like bài viết của bạn rồi nhưng ko thấy link tải
Bạn có thể giúp mình dc ko?
xin cảm ơn bạn!