Chia sẻ địa chỉ tải bản cập nhật offline chính chủ của eset | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ địa chỉ tải bản cập nhật offline chính chủ của eset

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Địa chỉ này mình dùng từ hồi 2012, bây giờ ngồi lục lại kho eset thì thấy nên up lên đây cho anh em nào cần sử dụng thì lấy.
Do địa chỉ chính chủ của eset nên cần username và pass (license dạng cũ) mới tải được database về.
License dạng cũ anh em có thể tìm kiếm ở Topic này
Địa chỉ update offline eset chính chủ

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
ees và eav là gì thế bác hà
mấy chữ đó là chữ viết tắt các phần mềm của Eset
EES là Eset Endpoint Security (dùng cho doanh nghiệp)
EEA là Eset Endpoint Antivirus (dùng cho doanh nghiệp)
ESS hoặc EIS là Eset Smart Security và Eset Internet Security (bản cho người dùng cá nhân)
EAV là Eset Antivirus (bản cho người dùng cá nhân)

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
link bị gì vậy thớt ơi

link lấy key vẫn bình thường bạn à. chẳng qua do eset chặn thôi.
Bạn có thể thêm vn-z.vn vào loại trừ của eset nhé

CMRass

Gà con
Có còn địa chỉ update offlien nào còn sống nữa không vậy?
Mấy cái cũng hình như die rồi.

katsukiltd

Rìu Sắt Đôi
Có còn địa chỉ update offlien nào còn sống nữa không vậy?
Mấy cái cũng hình như die rồi.
die là die thế nào bạn. trang mình chia sẻ là trang cập nhật database chính chủ của eset đó. bạn vui lòng đọc kỹ lại hướng dẫn giùm mình nhé. muốn tải databse cần phải có license dạng key và pass. topic để tìm license mình cũng đã chia sẻ ở trên rồi. bạn chịu khó vào đó tìm license

nguyenduc1234

Rìu Bạc Đôi
die là die thế nào bạn. trang mình chia sẻ là trang cập nhật database chính chủ của eset đó. bạn vui lòng đọc kỹ lại hướng dẫn giùm mình nhé. muốn tải databse cần phải có license dạng key và pass. topic để tìm license mình cũng đã chia sẻ ở trên rồi. bạn chịu khó vào đó tìm license
mình tải bình thường