[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới ! | Page 54 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[KEYS + Link Download Setup] Sưu tầm giúp thành viên có nhu cầu - Thường xuyên cập nhật keys mới !

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Hi bác @haibmh, bác có thể chỉ e cách chặn phần mềm kết nối internet bằng eset không? Em đang dùng corel mà nó cứ bị báo bản quyền suốt :(
Bạn tham khảo bài hướng dẫn của Anhdv tại đây để thiết lập block kết nối NET của phần mềm bằng ESET nhé:
Mã:
https://anh-dv.com/diet-virus-spyware/thiet-lap-tuong-lua-chan-ip-website-bang-eset

ESET Internet Security
Expiration date : Ngày 7/03/2020

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
ESET dạng key name và pass.Kích hoạt cho Internet Security,Android mobile, NOD32.
Expiration date : Ngày 4/04/2020

No quote
Bác ơi cho em hỏi là lúc em kích hoạt bằng giấy phép thì có cái nó báo là giấy phép dùng thử và vẫn hiện thông báo mời mua key hoặc kích hoạt phiên bản hoàn chỉnh. Vậy thì giữa bản hoàn chỉnh mà nó đề cập và bản dùng thử nó khác nhau gì không ạ?

Hamano Kaito

Moderator
Bác ơi cho em hỏi là lúc em kích hoạt bằng giấy phép thì có cái nó báo là giấy phép dùng thử và vẫn hiện thông báo mời mua key hoặc kích hoạt phiên bản hoàn chỉnh. Vậy thì giữa bản hoàn chỉnh mà nó đề cập và bản dùng thử nó khác nhau gì không ạ?

Bản dùng thử bị giới hạn là sẽ hiện bảng báo đòi key trả phí. Và sẽ hiển thị ngày dùng thử trên Eset ở Menu chính
Còn lại mọi hoạt động, tính năng điều như key đã trả phí <== nói tóm gọn lại là key trial sẽ bị báo nhắc nhỡ yêu cầu mua key trả phí và sẽ hiện liên tục điều đặng cho đến khi key trial hết hiệu lực

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Bản dùng thử bị giới hạn là sẽ hiện bảng báo đòi key trả phí. Và sẽ hiển thị ngày dùng thử trên Eset ở Menu chính
Còn lại mọi hoạt động, tính năng điều như key đã trả phí <== nói tóm gọn lại là key trial sẽ bị báo nhắc nhỡ yêu cầu mua key trả phí và sẽ hiện liên tục điều đặng cho đến khi key trial hết hiệu lực
Bác ơi làm sao phân biệt đc đâu là key trail đâu là key trả phí hả bác?

Hamano Kaito

Moderator
Bác ơi làm sao phân biệt đc đâu là key trail đâu là key trả phí hả bác?

Bạn dùng key đó là nó sẽ có báo cho bạn biết ngay thôi. Chứ check key cho Eset mình ko rành lắm
Thường key có thời hạn 30, 60, 90, 120 điều là Trial hoặc GiveWay. Còn lại trên khoảng thời gian đó điều là key trả phí.

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng key đó là nó sẽ có báo cho bạn biết ngay thôi. Chứ check key cho Eset mình ko rành lắm
Thường key có thời hạn 30, 60, 90, 120 điều là Trial hoặc GiveWay. Còn lại trên khoảng thời gian đó điều là key trả phí.
À ok cám ơn bác nhé. Hôm nọ em thử mấy key thấy đầu DEAS toàn dùng thử nên em cứ tưởng đầu DEAS all là key trail :)))

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đây là sự khác biệt trong thông báo sau khi kích hoạt thành công của bản Trial và Paid,còn kích hoạt xong thì tính năng sử dụng như nhau.

ESET dạng key name và pass.Kích hoạt cho Internet Security,Android mobile, NOD32.
Expiration date : Ngày 8/04/2020

Sửa lần cuối: