Chia sẻ  Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive

statistics
Topic vẫn đã đóng bạn có thể kiểm tra STT bằng cách truy cập vào đây. Nếu có sai sót, các bạn phản hồi ngay topic.

Tài khoản dạng A5 có office365 và kèm theo 5TB Onedrive để bạn thoả sức sử dụng offline và lưu trữ. Chương trình kéo dài đến khi đủ 20 bạn đăng ký hoặc 23h59 27/03/2021.
Các bạn được nhận tài khoản trước đó, vui lòng không đăng ký thêm.

Điều kiện nhận tài khoản: điều kiện chỉ mang tính chất tượng trưng cho các mem vn-z có hoạt động, tránh clone.
+ Tài khoản được tạo trước 30 ngày kể từ lúc đăng topic.
+ Búa gỗ trở lên.

Các bạn comment theo mẫu sau và điền form vào google form:
Mã:
Tên username bạn mong muốn:
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

!Với nhưng bạn muốn nâng cấp từ A1 lên A5, các bạn vui lòng backup dữ liệu OneDrive trước khi đăng ký, vì sau khi nâng cấp tất cả data của bạn sẽ bị mất. Các bạn vui lòng comment theo mẫu và điền form (Không cần quan tâm đủ 20 bạn hay chưa):
Mã:
Tôi muốn đăng ký nâng cấp.
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

Các bạn vui lòng đọc kỹ topic, mình sẽ không giải quyết các trường hợp sai sót hay nhầm lẫn và sẽ không có bất kỳ ngoại lệ nào.

Một số bạn có đăng ký trước đó:
@cyberat @benraiso

Sửa lần cuối:
Trả lời

meowmeow0504

Rìu Sắt
@dongle905 Làm phiền bạn kiểm tra lại tài khoản nickname mishu108 ạ.Do hôm nay tối có thời gian rảnh mình vào login,ban đầu sợ nhầm nhưng mình copy và xem lại kĩ thì chuẩn hết mà.Nếu bạn nào có nhu cầu download office 365 để làm việc hay học tập thì inbox riêng để mình giúp chứ không nên như thế nha.Làm tui tưởng mình lão hoá sớm rồi không nhìn rõ ảnh chứ. ==

meowmeow0504

Rìu Sắt
Nãy mình login 2 lần thôi.Do sợ đăng nhập nhiều họ bắt xác nhận thì lại phiền.
P/s:Cũng có thể có thiếu sót khách quan do lượng đăng kí nhiều,có sai sót một chút. ^^

Sửa lần cuối:

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Nãy mình login 2 lần thôi.Do sợ đăng nhập nhiều họ bắt xác nhận thì lại phiền.
P/s:Cũng có thể có thiếu sót khách quan do lượng đăng kí nhiều,có sai sót một chút. ^^
bác check lại xem sao nhé, em đăng nhập bình thường, bác xem kỹ xem có đúng đuôi tên miền chưa?
Văn bản ẩn cho người dùng: meowmeow0504

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Tên username bạn mong muốn: dungbv
P/s: Không biết còn kịp ko ạ @dongle905
Bạn vui lòng đợi đợt khác nhé
Thớt ơi , mình xin đươc ở topic khác , được 1 tài khoản 365A1 , mà loay hoay kiếm hoài không thấy và cũng không biết cách nào để có được One Drive 1 hay 5TB miễn phí hết .
Mình có hỏi Mod bên đó . Mod trả lời không rành về One Drive , kêu mình qua các diển đàn khác hỏi xin thử .
Thớt có thể chỉ giúp mình được không , thấy One Drive hấp dẫn quá mà chưa lần nào trong đời sở hữu được .TKS
Có lẽ bị khoá OneDrive rồi đó bạn. Mình không sử dụng nên không rõ.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mình đã kiểm tra và tạo tài khoản cho các bạn. Các bạn vui lòng kiểm tra lại một lần nữa nếu có sai sót gì, các bạn thông báo tại topic.

Các bạn lưu ý, mình chỉ cung cấp tài khoản, những gì bạn lưu trữ hay sử dụng dịch vụ của MS mình không can thiệp. Tuy nhiên, MS báo mình, mình sẽ del account của bạn và dữ liệu của bạn sẽ KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC, và mình không chịu trách nhiệm gì với dữ liệu của bạn. Khi bạn sử dụng account thì xem như bạn đã chấp nhận điều này.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

@baogia2010, @taidoan , @jablonec , @Pham Cong , @ronduong , @temp0x , @kickchuot ,@dangkitui , @meowmeow0504 ,@cyberat , @zzstrikebackzz , @pmdaith ,@Tuc Vang , @philongphongvan , @dong83 , @dungtoan , @sugarkim , @quocdungit87 , @sh123456 ,@nguyentranhuy127

Nhưng bạn được nâng cấp từ tài khoản cũ thành công, các bạn vui lòng truy cập tài khoản và đợi trong vòng 24h để cập nhật.
@Leakhanak
@benraiso
@anhchi
Mình đã nhận được acc và login ok rồi, tks mod @dongle905 nhiều nha, mến chúc mod nói riêng và toàn thể AE trong 4room luôn thiệt nhiều sức khỏe, thành công trong cuộc sống và có thêm nhiều bài hay hơn nữa cũng như luôn đồng hành chung tay đưa diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển hơn nữa nghen 😍

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Có lẽ bị khoá OneDrive rồi đó bạn. Mình không sử dụng nên không rõ.
Lần sau có đợt cho mình 1acc One Drive thôi cũng được Thớt.
Mình xin dc 1 acc của Mod bên này , cài office rất ok ,
nhưng One Drive lại không nhận .
Mình có hỏi mà Mod bảo không rành vụ One Drive , kêu mình hỏi bên mấy topic khác .
Đang Loay hoay không biết hỏii ai thì tối qua thấy topic của Thớt .
Mừng quá , đăng ký , thấy thông tin hợp lệ hết . Nhưng không được chọn để cấp acc ( mình gần như là một trong những người đầu tiên đăng ký nhận acc )
One Drive 5 TB hấp dẫn quá mà chưa lần nào được sở hữu hết .
Cảm ơn Thớt .

Attachments

128.3 KB · Lượt xem: 21

meowmeow0504

Rìu Sắt
@dongle905 À mình biết lý do rồi.Theo thói quen thì mình xong xuôi sẽ Enter thay vì click nút đăng nhập.Mà lạ nhỉ,mình nhớ lúc trước cứ nhập đầy đủ rồi nhấn Enter cũng được mà ta. {nosebleed}

sonson12345678

Rìu Sắt
Tên username bạn mong muốn: sonson12345678

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Các bác vui lòng đọc kỹ topic trước khi thắc mắc nha.
Cùng câu hỏi với bạn quyet12a4 🤔

Topic nói rõ, chỉ cấp cho đủ 20 bạn làm đúng các yêu cầu của topic. Nhưng rất tiếc, đến bạn ở dòng 57 là đủ 20 bạn đủ điều kiện, nên mong bác tham gia giveaway lần tới.
Sorry, của mình huyquyet2410 sao lại ko đc cấp nhỉ
Điều kiện tiên quyết của topic là bác phải đủ cấp bậc búa gỗ trở lên. Bác mới gà con nên không thể nhận account.
Lần sau có đợt cho mình 1acc One Drive thôi cũng được Thớt.
Mình xin dc 1 acc của Mod bên này , cài office rất ok ,
nhưng One Drive lại không nhận .
Mình có hỏi mà Mod bảo không rành vụ One Drive , kêu mình hỏi bên mấy topic khác .
Đang Loay hoay không biết hỏii ai thì tối qua thấy topic của Thớt .
Mừng quá , đăng ký , thấy thông tin hợp lệ hết . Nhưng không được chọn để cấp acc ( mình gần như là một trong những người đầu tiên đăng ký nhận acc )
One Drive 5 TB hấp dẫn quá mà chưa lần nào được sở hữu hết .
Cảm ơn Thớt .

Bác comment thiếu mẫu điền nên chưa nhận được account, rất tiếc mình muốn cấp cho bác lắm, nhưng nguyên tắc đặt ra rồi, bác vui lòng đợi đợt sau, đợt sau nếu mình nhớ sẽ tag bác vào nhé. Bác chỉ cần thêm mẫu là bác được nhận rồi.

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Các bác vui lòng đọc kỹ topic trước khi thắc mắc nha.

Xem phần đính kèm 21560

Topic nói rõ, chỉ cấp cho đủ 20 bạn làm đúng các yêu cầu của topic. Nhưng rất tiếc, đến bạn ở dòng 57 là đủ 20 bạn đủ điều kiện, nên mong bác tham gia giveaway lần tới.

Điều kiện tiên quyết của topic là bác phải đủ cấp bậc búa gỗ trở lên. Bác mới gà con nên không thể nhận account.

Xem phần đính kèm 21561
Xem phần đính kèm 21562

Bác comment thiếu mẫu điền nên chưa nhận được account, rất tiếc mình muốn cấp cho bác lắm, nhưng nguyên tắc đặt ra rồi, bác vui lòng đợi đợt sau, đợt sau nếu mình nhớ sẽ tag bác vào nhé. Bác chỉ cần thêm mẫu là bác được nhận rồi.
Xem phần đính kèm 21565
Rất cảm ơn Thót .

ngohung0004

Búa Đá
Tên username bạn mong muốn: hugfx

OceanHp

Búa Gỗ Đôi
Tên username bạn mong muốn: doandacduong