Chia sẻ  Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive

statistics
Topic vẫn đã đóng bạn có thể kiểm tra STT bằng cách truy cập vào đây. Nếu có sai sót, các bạn phản hồi ngay topic.

Tài khoản dạng A5 có office365 và kèm theo 5TB Onedrive để bạn thoả sức sử dụng offline và lưu trữ. Chương trình kéo dài đến khi đủ 20 bạn đăng ký hoặc 23h59 27/03/2021.
Các bạn được nhận tài khoản trước đó, vui lòng không đăng ký thêm.

Điều kiện nhận tài khoản: điều kiện chỉ mang tính chất tượng trưng cho các mem vn-z có hoạt động, tránh clone.
+ Tài khoản được tạo trước 30 ngày kể từ lúc đăng topic.
+ Búa gỗ trở lên.

Các bạn comment theo mẫu sau và điền form vào google form:
Mã:
Tên username bạn mong muốn:
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

!Với nhưng bạn muốn nâng cấp từ A1 lên A5, các bạn vui lòng backup dữ liệu OneDrive trước khi đăng ký, vì sau khi nâng cấp tất cả data của bạn sẽ bị mất. Các bạn vui lòng comment theo mẫu và điền form (Không cần quan tâm đủ 20 bạn hay chưa):
Mã:
Tôi muốn đăng ký nâng cấp.
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

Các bạn vui lòng đọc kỹ topic, mình sẽ không giải quyết các trường hợp sai sót hay nhầm lẫn và sẽ không có bất kỳ ngoại lệ nào.

Một số bạn có đăng ký trước đó:
@cyberat @benraiso

Sửa lần cuối:
Trả lời

temp0x

Búa Gỗ Đôi
@dongle905 bác reset lại password cho e với ạ, hqua log vào xong đến đoạn xác nhận sdt thì k thấy có otp về nên e out luôn, nay lại k đăng nhập đc bằng cả pass mới | pass cũ @@

temp0xmiboxgaZag29201

thanhdh87

Rìu Sắt
Tên username bạn mong muốn: thanhdh87
Xin cảm ơn

statistics

Moderator
Thành viên BQT
@dongle905 bác reset lại password cho e với ạ, hqua log vào xong đến đoạn xác nhận sdt thì k thấy có otp về nên e out luôn, nay lại k đăng nhập đc bằng cả pass mới | pass cũ @@
gửi bác pass mới
Văn bản ẩn cho người dùng: temp0x

jablonec

Rìu Chiến Chấm
gửi bác pass mới
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Mình gửi tin nhắn cho bạn không được, vậy làm cách nào để mình có thể nhận được tài khoản khi mình đủ điều kiện vậy bạn? Cảm ơn bạn rất nhiều.

Tuc Vang

Rìu Sắt
đến đoạn xác nhận số điện thoại bạn chọn cuộc gọi ấy. Để nó gọi xác nhận là tự động đăng nhập vào thôi.

Tuc Vang

Rìu Sắt
Nhận kiểu gì đó bạn, mình chưa thấy gì cả, cũng không thể nhắn tin cho chủ topic.
Bạn quay lại trang số 4 của topic này sẽ thấy bạn nhé!! Đầu trang kéo xuống tí sẽ thấy nội dung acc mà bạn chủ chia sẻ cho những ai được sẽ thấy nhé.

piglo

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn: hihihehe83
Xin cảm ơn

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
Khi nào bác có thời gian kiểm tra lại tài khoản sugarkim2808 giúp mình với bác @dongle905
Tại mình không thấy thông tin gói A5. Lúc trước mình có đăng ký skype với mail này không biết bị ảnh hưởng gì không.
Mình cám ơn!

Attachments

177.6 KB · Lượt xem: 14

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Khi nào bác có thời gian kiểm tra lại tài khoản sugarkim2808 giúp mình với bác @dongle905
Tại mình không thấy thông tin gói A5. Lúc trước mình có đăng ký skype với mail này không biết bị ảnh hưởng gì không.
Mình cám ơn!
bác lướt vào trang số 4 kéo xuống một tý để lấy tài khoản. A5 nằm trong tài khoản ấy đó bác, chứ tài khoản cá nhân không thể nâng lên được. Để xem thông tin tài khoản bác vào đây: https://portal.office.com/account/?ref=MeControl#subscriptions

navyblue

Búa Gỗ Đôi
Tên username bạn mong muốn: navyblue

pmdaith

Búa Gỗ
Mình đã kiểm tra và tạo tài khoản cho các bạn. Các bạn vui lòng kiểm tra lại một lần nữa nếu có sai sót gì, các bạn thông báo tại topic.

Các bạn lưu ý, mình chỉ cung cấp tài khoản, những gì bạn lưu trữ hay sử dụng dịch vụ của MS mình không can thiệp. Tuy nhiên, MS báo mình, mình sẽ del account của bạn và dữ liệu của bạn sẽ KHÔNG THỂ KHÔI PHỤC, và mình không chịu trách nhiệm gì với dữ liệu của bạn. Khi bạn sử dụng account thì xem như bạn đã chấp nhận điều này.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

@baogia2010, @taidoan , @jablonec , @Pham Cong , @ronduong , @temp0x , @kickchuot ,@dangkitui , @meowmeow0504 ,@cyberat , @zzstrikebackzz , @pmdaith ,@Tuc Vang , @philongphongvan , @dong83 , @dungtoan , @sugarkim , @quocdungit87 , @sh123456 ,@nguyentranhuy127

Nhưng bạn được nâng cấp từ tài khoản cũ thành công, các bạn vui lòng truy cập tài khoản và đợi trong vòng 24h để cập nhật.
@Leakhanak
@benraiso
@anhchi
Cảm ơn chủ thớt! Mình đã nhận được TK rồi nhé!