Chia sẻ  Chia sẻ 20 tài khoản Office 365 có kèm 5TB Onedrive

statistics
Topic vẫn đã đóng bạn có thể kiểm tra STT bằng cách truy cập vào đây. Nếu có sai sót, các bạn phản hồi ngay topic.

Tài khoản dạng A5 có office365 và kèm theo 5TB Onedrive để bạn thoả sức sử dụng offline và lưu trữ. Chương trình kéo dài đến khi đủ 20 bạn đăng ký hoặc 23h59 27/03/2021.
Các bạn được nhận tài khoản trước đó, vui lòng không đăng ký thêm.

Điều kiện nhận tài khoản: điều kiện chỉ mang tính chất tượng trưng cho các mem vn-z có hoạt động, tránh clone.
+ Tài khoản được tạo trước 30 ngày kể từ lúc đăng topic.
+ Búa gỗ trở lên.

Các bạn comment theo mẫu sau và điền form vào google form:
Mã:
Tên username bạn mong muốn:
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:
https://forms.gle/noDrCgQ8ZRWZA4zFA

!Với nhưng bạn muốn nâng cấp từ A1 lên A5, các bạn vui lòng backup dữ liệu OneDrive trước khi đăng ký, vì sau khi nâng cấp tất cả data của bạn sẽ bị mất. Các bạn vui lòng comment theo mẫu và điền form (Không cần quan tâm đủ 20 bạn hay chưa):
Mã:
Tôi muốn đăng ký nâng cấp.
Tôi cam kết đã đọc kỹ topic, tôi sẽ chịu mọi trách nhiệm nếu có bất kỳ sai sót nào xảy ra.
Mã:

Các bạn vui lòng đọc kỹ topic, mình sẽ không giải quyết các trường hợp sai sót hay nhầm lẫn và sẽ không có bất kỳ ngoại lệ nào.

Một số bạn có đăng ký trước đó:
@cyberat @benraiso

Sửa lần cuối:
Trả lời

bin4299

Gà con
Tên username bạn mong muốn:Nguyenha1610

vandung1992

Búa Gỗ
Tên username bạn mong muốn:nvdung

tacba

Gà con
Tên username bạn mong muốn: thuanvirgo
Xin cảm ơn

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Các bạn cứ việc đăng ký, vì có thể chưa chắc 20 bạn đầu tiên được cấp hết vì không đủ điều kiện. Mình chỉ lấy 20 bạn đủ điều kiện từ trên xuống dưới. Để kiểm tra có qua được vòng 'sơ tuyển' hay không, bấm vào link excel để xem mình màu xanh lá hay màu đỏ nhé.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Tên username bạn mong muốn: taiminhtran1987
cảm ơn bạn, cả ngày đi làm, mới online đã thấy bạn tag hẳn tên mình vào, vui quá

Maknda

Gà con
Tên username toi mong muốn: nangmuadong

meowmeow0504

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn.Mình không dám yêu cầu gì nhiều hơn nhưng bạn cho hỏi thêm về độ bền của tài khoản á.Mình tính dùng để backup một số phần mềm và tài liệu học tập(nghiêm túc à nhen^^).
Tên mong muốn:Mishu108

benraiso

Búa Gỗ

Longcusau

Búa Gỗ
Mình đã đăng ký, xin cảm ơn Mod

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn.Mình không dám yêu cầu gì nhiều hơn nhưng bạn cho hỏi thêm về độ bền của tài khoản á.Mình tính dùng để backup một số phần mềm và tài liệu học tập(nghiêm túc à nhen^^).
Tên mong muốn:Mishu108
Mình không đảm bảo. Tuy nhiên, nó không nhanh die đâu bác. Nếu A5 không gia hạn được, thì mình hoàn toàn có thể chuyển license sang A1 ngay lặp tức, và dữ liệu của bạn vẫn còn đó. Nhưng, mình không đảm bảo. ^^!

anh1211996

Gà con
Tài khoản bị khóa
Tên username bạn mong muốn: anh292003

Thainv91

Gà con
Các bạn cứ việc đăng ký, vì có thể chưa chắc 20 bạn đầu tiên được cấp hết vì không đủ điều kiện. Mình chỉ lấy 20 bạn đủ điều kiện từ trên xuống dưới.
Để kiểm tra có qua được vòng 'sơ tuyển' hay không, bấm vào link excel để xem mình màu xanh lá hay màu đỏ nhé.
Topic vẫn đang mở bạn có thể kiểm tra STT bằng cách truy cập vào đây.

Tài khoản dạng A5 có office365 và kèm theo 5TB Onedrive để bạn thoả sức sử dụng offline và lưu trữ. Chương trình kéo dài đến khi đủ 20 bạn đăng ký hoặc 23h59 27/03/2021.
Các bạn được nhận tài khoản trước đó, vui lòng không đăng ký thêm.

Điều kiện nhận tài khoản: điều kiện chỉ mang tính chất tượng trưng cho các mem vn-z có hoạt động, tránh clone.
+ Tài khoản được tạo trước 30 ngày kể từ lúc đăng topic.
+ Búa gỗ trở lên.

Các bạn comment theo mẫu sau và điền form vào google form:
Mã:
Tên username bạn mong muốn:
Mã:

!Với nhưng bạn muốn nâng cấp từ A1 lên A5, các bạn vui lòng backup dữ liệu OneDrive trước khi đăng ký, vì sau khi nâng cấp tất cả data của bạn sẽ bị mất. Các bạn vui lòng comment theo mẫu và điền form (Không cần quan tâm đủ 20 bạn hay chưa):
Mã:
Mã:

Các bạn vui lòng đọc kỹ topic, mình sẽ không giải quyết các trường hợp sai sót hay nhầm lẫn và sẽ không có bất kỳ ngoại lệ nào.

Một số bạn có đăng ký trước đó:
@cyberat @benraiso
-_- chưa đủ điều kiện ùi, hic hic, thôi cố gắng lượt sau vậy :(

Tuc Vang

Rìu Sắt
Tên username bạn mong muốn: ngocanh
Cảm ơn bạn đã chia sẻ!