cần mua office 365 hoặc ondrive bản quyền | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

cần mua office 365 hoặc ondrive bản quyền

trancucga

Búa Gỗ
Chào mọi người. Mình cần lưu trữ qua ondrive nên bạn nào biết chỗ nào bán office 365 hoặc onedrive uy tín không ạ. Mình cần chỗ bán uy tín có bản quyền, do liên quan đến công việc nên mình ko muốn mua các tài khoản lậu ạ

ducvu94

Búa Gỗ
mình có mua Office 365 Family trên trang này nhé, dùng được gần 3 năm rồi:

bạn tự tạo tài khoản microsoft cũng được nhé, sau khi mua họ sẽ add vào group

ducvu94

Búa Gỗ
có thêm trang này mình nghĩ cũng được nhé.

Mình có mua phần mềm IDM ở trang này, nên chắc Office 365 của họ cũng OK.

trancucga

Búa Gỗ
mình có mua Office 365 Family trên trang này nhé, dùng được gần 3 năm rồi:

bạn tự tạo tài khoản microsoft cũng được nhé, sau khi mua họ sẽ add vào group
cảm ơn bạn. mình đã mua được. tạm thời xài 1 năm xem sao

Trong Le

Rìu Vàng
Chào mọi người. Mình cần lưu trữ qua ondrive nên bạn nào biết chỗ nào bán office 365 hoặc onedrive uy tín không ạ. Mình cần chỗ bán uy tín có bản quyền, do liên quan đến công việc nên mình ko muốn mua các tài khoản lậu ạ
cần bản quyền, không muốn bản lậu thì sao không lên web chính hãng hoặc ra FPT, TGDD... mà mua. Có biên lai, hoá đơn rõ ràng.

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Bạn muốn chắc thì cứ đại lý của MS mà mua. Còn mua qua các nơi khác giá rẻ thì không có gì đảm bảo cho bạn về dữ liệu trên Ondriver. Về Office thì diễn đàn này có thể kích hoạt free nhé.

khoquamaoi

Búa Gỗ Đôi
mình mua của soft247.vn 2 năm rồi,bản dùng chung xài ok lắm.bạn tham khảo thử

phanphuc87

Gà con
🖨️🔥 Cảm thấy rất vui khi biết về dịch vụ in giá rẻ của BAO BÌ. Đội ngũ làm việc chuyên nghiệp và khả năng in ấn đa dạng sẽ chắc chắn mang đến sự hài lòng tuyệt đối. 💪💼