Chia sẻ - Cân mọi website quốc tế không cần vip siêu hay | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Cân mọi website quốc tế không cần vip siêu hay

Adobe Template

Rìu Sắt
Hot trang web tải file nước ngoài thành công và frree đỉnh nhất hiện nay
đây là 1 trong trang web mình tin dùng và tải , free thành công 100% không phải nạp vip hay bất cứ rườm rà gì chỉ có đợi theo s để nó load sang notepad rồi từ notepad website lấy link speed tải

có mọi host hiện nay
Link tải

ZespadaZ

Búa Gỗ
Get limit size à chủ thớt. {adore}
Test thử 4share thì oke, còn fshare thì chậm lắm

ansos123

Rìu Bạc
ko biết có đào coin gì ko thấy chặn QC tăng dần theo thời gian. Get link ngồi chờ lâu mà chuyển trình duyệt là ko đếm luôn. Ko biết có cách nào by pass ko nhỉ

Adobe Template

Rìu Sắt
ko biết có đào coin gì ko thấy chặn QC tăng dần theo thời gian. Get link ngồi chờ lâu mà chuyển trình duyệt là ko đếm luôn. Ko biết có cách nào by pass ko nhỉ
Xem phần đính kèm 41038
thì free thế thôi bác đòi hỏi gì ở 1 website get link hiện , h theo em được biết tất cả host hiện h rất phèn có tải về xong không mở nổi file :)

Adobe Template

Rìu Sắt
Xem phần đính kèm 41038
bác nên nhớ là em là thằng test , và máy em có nhiều thứ nếu mất ngồi đó mà khóc . Thay vì kêu ca phàn nàn đồ free dùng được ok cứ dùng thôi

xuande

Búa Gỗ
Hiện tại a e up đa phần trên fshare. mà công nhận kovip tải trên đó ức chế thật :3

Adobe Template

Rìu Sắt
Hiện tại a e up đa phần trên fshare. mà công nhận kovip tải trên đó ức chế thật :3
h cách duy nhất get hết đó và đưa về terabox , terabox cụ của fshare trong việc không ép băng thông