Cần AE diễn đàn tìm giúp Driver Card nDivia Geforce 9600 GT (59w) cho Win7 64 bit | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần AE diễn đàn tìm giúp Driver Card nDivia Geforce 9600 GT (59w) cho Win7 64 bit

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nó là link đề cập ở trên
Bạn cài cắm các thứ cần thiết cho win7 trước chưa , như là net và C++ rồi file install 3,5 gì gì đó kể cả JAVA , sau đó cài lại thử Driver

pthinh145

Rìu Chiến
Dùng geforce experience cho nó tự mò xem. Như 1 vài con laptop tải thẳng driver về cài thì báo ko tương thích mà cho nó tự mò thì đc.

hnaht

Búa Đá
@KingOfKings
Chào bạn!
Bạn thử dùng NVCleanstall xem.
Mã:
https://www.techpowerup.com/nvcleanstall/
Bạn làm theo hướng dẫn của techpowerup nhé.
Phần mềm NVCleanstall hoàn toàn sạch nhé, được các anh em bên tây tin dùng (Mình cũng dùng thường xuyên nếu cần cài lại máy 😄).

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mấy cái này cũng cần nữa à bác
Ngày trước thời XP và win7 có những thứ soft người ta viết trên nền C++ và 1 số Net 1.1 , 2 , 3 và 1 số thì viết với Java nếu thiếu các loại này thì soft ko chạy .
Riêng win10 hầu như đã có sẵn C++ và NET 4 nếu muốn chạy các soft cũ có net 3 thì phải kích hoạt thêm .
Đó là tôi suy luận thôi chứ ko rành về cái driver 9600 kia , mà khi trước tôi có nghe người ta bàn tán 9600 fake từ Tung thì khó mà tìm driver chính xác

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Nhớ dòng này ngày xưa có card tàu mà , chả có lí gì các soft driver lại ko có dữ liệu nếu n là chính hãng

ansos123

Rìu Bạc
tìm driver booster hoặc driver easy cài lên máy rồi scan xem có driver hợp ko bác. Mấy cái driver cổ bây h hơi khó kiếm.

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
với win 7 thì driver máy in 32bit cài lên máy 64bit vẫn in phà phà
bạn thử bản cài 32bit lên coi sao

KingOfKings

Búa Đá
AE cho hỏi giờ cài bộ Driver Offline cho Win7 64 bit thì cài bộ nào trên thị trường đầy đủ nhất , ae cchi giùm

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
AE cho hỏi giờ cài bộ Driver Offline cho Win7 64 bit thì cài bộ nào trên thị trường đầy đủ nhất , ae cchi giùm
tôi thấy snappy driver là đầy đủ nhưng dung lượng của nó cực lớn . nếu chỉ dành cho win7 thì cài wandriver thôi