Desktop & Văn phòng - Camtasia Studio v8.0/v9.0 + Key - Quay, biên tập video, chụp ảnh màn hình máy tính | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Camtasia Studio v8.0/v9.0 + Key - Quay, biên tập video, chụp ảnh màn hình máy tính

ThaiTamNghien

Búa Đá
Camtasia là chương trình chỉnh sửa phim ảnh cho được rất nhiều bạn tin dùng. Đây là Software được đa số dân chơi youtube sử dụng. Nó có rất nhiều tính năng đủ thậm chí dư cho các bạn làm phim. Tuy nhiên theo mình đánh giá tính năng chỉ dừng lại ở mức trên cơ bản. Hay viết cách khác không quá xuất sắc. Nhưng không vì thế là đồ bỏ. Nếu bạn không yêu cầu cao thì bạn hoàn toàn có thể tin dùng dài lâu.

Screenshot (46).png

Dù chỉ là chương trình phổ thông nhưng mức giá mua đứt cũng không hề rẻ. Đặc biết là với thu nhập người Việt. Mình hiện có "mã kích hoạt tạm thời" cho hai bản 8 và 9. Nếu bạn nào có nhu cầu thì cứ lấy về dùng. Tuy nhiên mỗi khi muốn dùng Camtasia bạn ngần ngắt kết nối internet thì mới có thể dùng được. Mã này chỉ có tác dụng đánh lừa máy chủ Camtasia. Nếu bật kết nối, ngay lập tức bạn sẽ bị phát hiện dùng chùa. Vì thế hơi bất tiện cho mọi người.

Còn tải phần mềm chỗ nào thì em nghĩ ắt hẳn các anh chị tự biết tìm. Vấn đề bản quyền đang bị Google kiểm duyệt ác liệt. Mong các anh chị thông cảm bài biết không trọn vẹn, vì thế em không viết dài dòng hơn. Hy vọng bộ mã này giúp ích phần nào cho các anh chị trong việc biên tập phim.

Mã:
68747470733a2f2f7777772e6d65646961666972652e636f6d2f66696c652f647a6b3373746c6a686c36736f74322f4b65795f43616d74617369612e7478742f66696c65

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Bạn có lòng đăng phần mềm mình rất hoan nghênh nhưng vui lòng share trước khi đăng 1 bài nào đó. Tránh bị trùng lập
Lần này mình nhắc nhỡ nhưng vẫn giữ Topic này lại. Lần sau là xóa ko báo trước nha bạn

Hi vọng bạn ko buồn lòng mình vụ này !

ThaiTamNghien

Búa Đá
Bạn có lòng đăng phần mềm mình rất hoan nghênh nhưng vui lòng share trước khi đăng 1 bài nào đó. Tránh bị trùng lập
Lần này mình nhắc nhỡ nhưng vẫn giữ Topic này lại. Lần sau là xóa ko báo trước nha bạn

Hi vọng bạn ko buồn lòng mình vụ này !
vui lòng share trước khi đăng 1 bài nào đó

Có phải ý bạn là trước khi đăng bài phải gửi cho bạn kiểm duyệt trước. Mình chưa hiểu rõ lắm. mong bạn giải thích chi tiết hơn.

Hamano Kaito

Moderator
@ThaiTamNghien |
Xin lỗi bạn ! Mình gõ nhanh quá nên bị lộn chữ bạn xem bên dưới lại nha
-------
Nhìn vào góc bên phải nằm bên trên bạn sẽ nhìn thấy chữ tìm kiếm. Nhấn vào nó gõ tên phần mềm cần tìm
Bạn thử tìm xem có hơn 2 topic y chang như vậy. Cho nên khi Post bài thì bạn hãy Post nhưng bài có Ver vượt hơn của người khác
Còn nếu ko có thì thôi, ko nên post lại như vậy nó sẽ gây trùng bài