Thảo Luận - Cảm nhận của anh em thế nào sau khi xem xong phần 2 của Avatar???? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận Cảm nhận của anh em thế nào sau khi xem xong phần 2 của Avatar????

Bạn có cảm nhận gì sau khi xem xong phần 2 Avatar????

• Tổng số lượt bình chọn
    5
  • Poll closed .

thuuong1309

Rìu Sắt

Chào anh em!
Xin đính chính là mình lập topic này không có ý định dìm hàng hay chê gì cả, mà thật sự cay cú xem chẳng thấy hay gì cả.
Phần mạch truyện chẳng có gì đáng chú ý, chủ yếu nhà sản xuất chỉ đánh vào phần đồ họa, cốt truyện thì như thằng thiểu năng tạo ra ấy, nói thật thì khi xem mình chẳng có tý gì cảm thấy nó hay, phần 1 avatar tới giờ mình còn giữ khi nào buồn buồn mở ra xem vẫn cuốn, còn phần 2 này mình xem 1 lần xong là cảm thấy rất thất vọng với nội dung phim , xem xong là xóa ra khỏi ổ cứng luôn.Còn riêng anh em cảm thấy phim này hay không , xin hãy để lại ý kiến.
Phần 2 này mình cho nó 4/10 trên thang điểm. . Quá tệ{beat_shot}
{beat_shot}{beat_shot}{beat_shot}

thuuong1309

Rìu Sắt
Thôi mình khỏi xem vậy.
Bác nên xem ạ, tùy người cảm nhận, em xem thấy vậy ,bác xem thấy khác thì sao, đừng tin 1 phía ạ {byebye}

sonha

Rìu Sắt
Mình thấy phim bt, cũng ko hẳn là ko hay nhưng xem xong ko đọng lại gì, nói chung là ko phải là siêu phẩm mà là phim có thể xem được.