Đẹp plus - Bộ lịch 2020 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Đẹp plus Bộ lịch 2020

1234560987

Rìu Vàng
Tiếp nối Bộ lịch 2019, hôm nay mình mới làm xong bộ lịch cho năm Canh Tý 2020. Lần này để không bị ẩn hình cũng như link thì mình sẽ không làm về chủ để sexy nữa mà chỉ đơn thuần là ảnh girl xinh bình thường do mình tuyển chọn từ hơn 10.000 tấm ảnh từ chiều tới giờ ( chém gió cho vui thôi ) theo mình là ưng ý nhất.
Lần trước mình làm bộ lịch treo tường rồi nên lần này mình làm về bộ lịch để bàn, chất lượng mỗi pic đều là 2669x1843
Mời mọi người cùng thưởng thức cũng như góp ý vì mình không có năng khiếu mỹ thuật cho lắm

Ảnh bìa

nxlongth

Búa Gỗ
Tiếp nối Bộ lịch 2019, hôm nay mình mới làm xong bộ lịch cho năm Canh Tý 2020. Lần này để không bị ẩn hình cũng như link thì mình sẽ không làm về chủ để sexy nữa mà chỉ đơn thuần là ảnh girl xinh bình thường do mình tuyển chọn từ hơn 10.000 tấm ảnh từ chiều tới giờ ( chém gió cho vui thôi ) theo mình là ưng ý nhất.
Lần trước mình làm bộ lịch treo tường rồi nên lần này mình làm về bộ lịch để bàn, chất lượng mỗi pic đều là 2669x1843
Mời mọi người cùng thưởng thức cũng như góp ý vì mình không có năng khiếu mỹ thuật cho lắm

Ảnh bìa

Với tư cách là 1 người đàn ông, mình thích bộ kia hơn

nanomeow

Gà con
Mình để link download bên dưới rồi mà
Ý em là ảnh không có lịch ấy bác. Ảnh đẹp quá ạ :)