Phần mềm khác - Bộ AIO Install Repack 2023 VST – Bộ cài đặt phần mềm Chuyên đồ họa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Bộ AIO Install Repack 2023 VST – Bộ cài đặt phần mềm Chuyên đồ họa

visaothe

Rìu Chiến
Sau khi phát hành Bộ AIO Install Office Silent & Repack 2023 ( VST – S1 ) được mọi người ủng hộ và đóng góp . nên hôm nay mình cho phát hành thêm bản

AIO Install Repack 2023 VST – Phần mềm đồ họa . dành cho anh em nào đam mê về đồ hoạ

bộ công cụ gồm 23 phần mềm được Repack mới nhất trong năm 2023 Tất cả được đóng gói và chỉ cần chạy là sử dụng, không yêu cầu Active hay cr@ck…( One click )

mình có ghi chú những phần mềm về công dụng cũng như chức năng đề cho mọi người biết và sử dụng . mọi ý kiến đóng góp của mọi người sẽ giúp mình phát triển hơn . cảm ơn mọi người

Update 23/02/2023 thêm 4 phần mềm . mọi người có thể lựa chọn link trong file download tuỳ nhu cầu

Photoshop Elements 2023

Adobe Photoshop CC 2019

Adobe Photoshop Lightroom Classic

Adobe Bridge 2022

===============================

Update 26/02/2023 thêm 5 phần mềm

Adobe Captivate 2019
Adobe InDesign 2023
Adobe XD
Adobe Fresco
Adobe Substance 3D Sampler

Tải Về Bộ AIO Install Repack 2023 VST – Phần mềm đồ họa

Sửa lần cuối:

LUANNA1

Búa Gỗ
Cài phần mềm từ cái này có khác gì những bản lẻ repack dc share trên mạng ko bác.

thinguyen248

Gà con
Ngon lành chủ tus ơi, cảm ơn nhiều nhé!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
xin cảm ơn bạn đã chia sẻ
mình có thể hỏi xin riêng bạn phần mềm photoshop elements dc k? các phiên bản từ 2012 thì phải, cho đến hiện tại, cảm ơn bạn lần nữa

visaothe

Rìu Chiến
xin cảm ơn bạn đã chia sẻ
mình có thể hỏi xin riêng bạn phần mềm photoshop elements dc k? các phiên bản từ 2012 thì phải, cho đến hiện tại, cảm ơn bạn lần nữa
có 2 bản Photoshop Elements 2023 và Adobe Premiere Elements 2023 bạn cần loại nào !

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
có 2 bản Photoshop Elements 2023 và Adobe Premiere Elements 2023 bạn cần loại nào !
Photoshop Elements 2023 thôi bạn, bạn có bản cũ từ 2012 k?
bản Adobe Premiere Elements là dành cho dựng phim, mình chỉ sửa ảnh cơ bản thôi

visaothe

Rìu Chiến
Photoshop Elements 2023 thôi bạn, bạn có bản cũ từ 2012 k?
bản Adobe Premiere Elements là dành cho dựng phim, mình chỉ sửa ảnh cơ bản thôi
Photoshop Elements 2023 mình chỉ có bản này thôi , bản 2012 mình không có . bạn cần 2023 mình úp link cho bạn nhé !

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Photoshop Elements 2023 mình chỉ có bản này thôi , bản 2012 mình không có . bạn cần 2023 mình úp link cho bạn nhé !
2023 nặng quá máy mình chạy k nổi, nên bạn cứ up cho các bạn cần thì tải thôi bạn à