Chia sẻ - BitVPN v.1.3.9 MOD (Premium Unlocked) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ BitVPN v.1.3.9 MOD (Premium Unlocked)

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
uoTpACtehxkMs2TOjfpnhAZA5ZhsaqgZEpa07sWQW8RI9rFkNyNfLPMOiRAUdVRlJPh2=s180-rw

Mod Info : Premium Features Unlocked

Trong xã hội ngày nay, việc sử dụng internet qua wifi là vô cùng phổ biến. Nhưng đối với một số địa chỉ web sẽ bị hạn chế quyền truy cập vào các vị trí địa lý hoặc các mối đe dọa nhất định. Thì VPN là viết tắt của Virtual Private Network cho phép người dùng thiết lập một mạng ảo riêng với một mạng khác trên Internet. Lợi ích của VPN mang lại vô cùng to lớn cho công việc và bảo mật thông tin. Vì vậy các nhà phát triển ứng dụng đã phát triển ứng dụng BitVPN - Fast VPN Proxy Master, một chuyên gia trong việc điều hướng mạng internet của bạn. Hãy cùng tìm hiểu những điều tuyệt vời mà ứng dụng mang lại.

LÀM THẾ NÀO NÓ HOẠT ĐỘNG​

Yhrdr_6BeaMilAywGkECuabaFOXQx2WE1Qcc7JH-8R6U2Z02nv1IfMybWaawuNnRUSw=w2560-h969-rw

Về mặt lý thuyết, BitVPN - Fast VPN Proxy Master sẽ chuyển tiếp tất cả lưu lượng mạng của bạn đến hệ thống nơi có thể truy cập từ xa các tài nguyên mạng cục bộ và khiến chúng thoát khỏi sự kiểm duyệt của Internet. Khi bạn tải ứng dụng của chúng tôi xuống thiết bị của mình và kích hoạt nó, điện thoại của bạn sẽ hoạt động như một kết nối cục bộ như VPN. Tất cả lưu lượng mạng sẽ được gửi qua một kết nối an toàn tới VPN. Vì điện thoại của bạn hoạt động trên mạng này nên bạn có thể truy cập tài nguyên mạng cục bộ, ngay cả khi bạn đang ở bên kia thế giới.

MGiq4xWI76z7p5WsVPHCWVaBXd8T_UheVHeuGQJo3m8dulVa2fj0TBS3Kl17HlkR0A0=w2560-h969-rw

Bạn cũng có thể sử dụng Internet nơi ứng dụng được đặt. Điều này có nghĩa là bạn có thể đang sử dụng wifi công cộng hoặc muốn truy cập các trang web bị chặn về mặt địa lý. Nếu bạn duyệt một trang web với ứng dụng đang bật, điện thoại của bạn sẽ kết nối với trang web thông qua ứng dụng mã hóa. Ứng dụng có một kết nối an toàn để chuyển tiếp yêu cầu của bạn và trả lại phản hồi từ web.

LỢI ÍCH CỦA VIỆC ỨNG DỤNG​

s_y5IG21nYBliER7WObMhqnxTv9JJ8CrlXrvN0zBibLUsbHty_s8sxvdXh8n0Yz9cPNG=w2560-h969-rw

Dựa vào thao tác đã phân tích ở trên, chúng ta có thể thấy rằng BitVPN - Fast VPN Proxy Master là một công cụ cực kỳ đơn giản nhưng lợi ích mạng của nó lại vô cùng lớn. Một ứng dụng cho phép chúng tôi truy cập Mạng Doanh nghiệp khi đang đi du lịch. Sử dụng ứng dụng này để truy cập các mạng doanh nghiệp nước ngoài. Vì tài nguyên mạng cục bộ không được tiếp xúc trực tiếp với Internet để tăng tính bảo mật.

id0ofc-NYgJwFRxGqHx0X6X4L9WebSgvt22ZLY3DQOUjARtuBEj18XNiFURXWrTnXTY=w2560-h969-rw

Bạn có thể truy cập mạng gia đình của mình khi ở bên ngoài. Bên cạnh đó, việc thiết lập một mạng ảo cho bản thân khi đi du lịch sẽ vô cùng dễ dàng. Ẩn các hoạt động duyệt web được thực hiện từ các nhà cung cấp mạng và internet cục bộ của bạn. Nếu họ biết cách xem hoạt động của bạn, thì khi bạn đang sử dụng kết nối Wi-Fi công cộng, mọi người sẽ nhìn thấy hoạt động của bạn. Vì vậy, nếu bạn muốn ẩn các hoạt động web của mình để bảo vệ sự riêng tư và bảo mật của bạn, hãy sử dụng ứng dụng của chúng tôi.

id0ofc-NYgJwFRxGqHx0X6X4L9WebSgvt22ZLY3DQOUjARtuBEj18XNiFURXWrTnXTY=w2560-h969-rw

Bạn muốn truy cập các trang web bị chặn theo địa lý. Ngay cả khi bạn là công dân Hoa Kỳ, nhưng bạn không thể truy cập các trang web của Hoa Kỳ khi đang đi du lịch, ứng dụng của chúng tôi cung cấp cho bạn quyền truy cập vào các trang web ở Hoa Kỳ. Và khi sử dụng internet, bạn sẽ trải qua vô số kiểm duyệt web, nhưng đối với ứng dụng của chúng tôi, bạn hoàn toàn không bị kiểm duyệt nghiêm ngặt đó.

TỐC ĐỘ VÀ BẢO MẬT​

s_y5IG21nYBliER7WObMhqnxTv9JJ8CrlXrvN0zBibLUsbHty_s8sxvdXh8n0Yz9cPNG=w2560-h969-rw

Sử dụng BitVPN - ứng dụng Fast VPN Proxy Master giúp tốc độ truy cập internet của bạn nhanh hơn và dễ dàng hơn. Xem phim, chơi game trực tuyến với tốc độ nhanh hơn bao giờ hết. Các mối đe dọa từ Internet luôn khiến bạn lo lắng, đừng lo lắng khi bạn kích hoạt ứng dụng BitVPN, lưu lượng truy cập riêng tư của bạn sẽ được mã hóa và truyền an toàn qua internet.

Tin tặc đánh cắp thông tin cá nhân trên điện thoại của bạn, nay đã có BitVPN nó sẽ khiến tin tặc gặp nhiều khó khăn hơn khi cố gắng xâm nhập thiết bị của bạn. Với độ bảo mật cực cao như vậy, bạn sẽ truy cập internet ẩn danh. Và giao diện của ứng dụng rất đơn giản và dễ sử dụng. Nó cũng dễ dàng cho những người không rảnh về công nghệ.

MỨC CẦN THIẾT​

Trong những năm gần đây, việc tranh luận về quyền riêng tư trên mạng là cần thiết hoặc không cần thiết. Trong khi đó, các cơ quan chính phủ và các cơ quan chức năng vẫn tiếp tục theo dõi công dân trên khắp thế giới, vậy theo bạn mức độ bảo vệ nào đang bảo vệ bản thân và dữ liệu của bạn? Chúng tôi nhận thấy rằng quyền riêng tư và bí mật của mỗi cá nhân cần được tôn trọng. Một trong những cách tốt nhất để lấy lại quyền riêng tư khi trực tuyến là sử dụng BitVPN - Fast VPN Proxy Master - một ứng dụng vô cùng hữu ích cho cuộc sống cá nhân của mỗi người.

Có thể nói đây là ứng dụng mạng riêng ảo VPN miễn phí tốt nhất để bảo mật điểm phát WiFi và bảo vệ sự riêng tư cũng như tăng tốc độ truy cập mạng của bạn nhanh hơn. Ứng dụng tuyệt vời mang lại tốc độ Internet cao và kết nối VPN được mã hóa cho điện thoại của bạn, rất an toàn mà không cần bất kỳ sự kiểm soát nào.

Download :

Sửa lần cuối:

Hihihaha

Gà con
giờ kiếm được con hàng vpn cho windows khó quá nhể :(
holyfast.vn vpn Việt nam, free 2 ngày. Xài hết đăng ký tiếp