Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

son38

Búa Gỗ Đôi
Dạ, 12 thì không, nhưng 5+7 thì em có ạ 😁, em đang "trên tay" SS note, có 4G vào mạng cũng nhanh lắm ạ 😄
Có lẽ đây là topic chia sẻ k.e.y Bitdefender chất lượng nhất từ trước đến nay kể cả bên VNZ cũ. Mình vẫn luôn tin dùng Bit nên thường xuyên theo dõi box này. Rất trân trọng tinh thần chia sẻ của b và các ae nhiệt tình support {brick}{brick}{brick}
- Từ 1 người trên tay SS Note, có 4G căng đét và onl VNZ bằng laptop {bye}{bye}{bye}

tueminhchau

Rìu Vàng
Giờ mới biết được thông tin này đó ạ, cảm động trước tấm lòng của @tueminhchau, đặt trọn niềm tin bác @philongphongvan, hy vọng sự hợp tác tốt nhất của 2 bác.
Em cũng cảm ơn bác civileng155 rất nhiều ạ, hôm trước bác tặng em 1 acc kèm key mbam, em cài trên máy dùng ổn lắm ạ. Tuy mới dùng một thời gian ngắn em đã thấy máy tính cũng có nhiều vấn đề lắm, cả trong quá trình tải file cũng vậy. PM diệt virus "k biết gì" mà mbam có rất nhiều cảnh báo. Cảm ơn bác đã tặng em 1 acc PM rất tốt ạ.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Dạ vâng bác ạ, bác hỗ trợ mem qua TV là tốt nhất ạ, phiền bác vất vả.
Tiện đây có bạn member nào có nhu cầu kích hoạt BTS thì "dội bom" inbox nhà bác philongphongvan đi ạ, tranh thủ tâm trạng bác ấy đang vui vẻ 😋
Hehe dội đê dội đê kkkk😍

tueminhchau

Rìu Vàng
Mình có ít lượt kích hoạt BTS bản quyền: BTS 732 days (5 lượt) & BTS khoảng 600 days (3 lượt)
Bạn nào có nhu cầu trải nghiệm, vui lòng gửi Teamviewer (hoặc Ultraviewer) vào inbox mình hỗ trợ kích hoạt nhé.

Thời gian gửi teamviewer: từ giờ đến trước 17h ngày hôm nay; và từ 12h30 đến 13h30 hàng ngày, từ T2-T6.

Bạn nào không teamviewer được thời gian trên, có thể inbox mình sắp xếp lịch hẹn kết nối vào khoảng sau 22 giờ tối nhé. Tuy nhiên tối thì mình cũng không online thường xuyên được. Thời gian mình hiện hơi eo hẹp, mong các bạn thông cảm.

son38

Búa Gỗ Đôi
Mình có ít lượt kích hoạt BTS bản quyền: BTS 732 days (5 lượt) & BTS khoảng 600 days (3 lượt)
Bạn nào có nhu cầu trải nghiệm, vui lòng gửi Teamviewer (hoặc Ultraviewer) vào inbox mình hỗ trợ kích hoạt nhé.
Lâu rồi mới thấy key Bit thời hạn dài như vậy {bye} {bye} {bye}
B làm lòng tham trong mình trỗi dậy rồi đấy {brick}{brick}{brick}

tueminhchau

Rìu Vàng
Lâu rồi mới thấy key Bit thời hạn dài như vậy {bye} {bye} {bye}
B làm lòng tham trong mình trỗi dậy rồi đấy {brick}{brick}{brick}
Vì bác tin dùng Bit, mình đã nâng BTS từ 732days lên 1097days với mong muốn gửi tặng bác 1 lượt kích hoạt.
Vậy bác gửi teamviewer vào inbox cho mình nhé, chỉ 1 phút là xong, sẽ có ~1.579.680 phút dùng BTS bản quyền {bye}{bye}{bye}

Sửa lần cuối:

tueminhchau

Rìu Vàng
Vì bác tin dùng Bit, mình đã nâng BTS từ 732days lên 1097days với mong muốn gửi tặng bác 1 lượt kích hoạt.
Vậy bác gửi teamviewer và inbox cho mình nhé, chỉ 1 phút là xong, sẽ có 1.579.680 phút dùng BTS bản quyền {bye}{bye}{bye}
URL]]
Hình như bác @son38 không còn online? Hẹn bác khi khác vậy, mình phải out máy rồi.
G9.

tueminhchau

Rìu Vàng
Dạ, đứa 'lớn' nhà em, mẫu nhà - ảnh 'bản quyền' @tueminhchau, nên chắc k sợ bị rì pọt ạ? 😂
Chỉ xợ pose ảnh không đúng nơi 😅 Vs xợ c.an 'lộlộ' in pho rờ mây xìn, nên hết bùn có khi em lại hide, để "bình yên một thoáng cho tim mềm, bình yên em vào đêm" ạ {lmao}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Dạ, đứa 'lớn' nhà em, mẫu nhà - ảnh 'bản quyền' @tueminhchau, nên chắc k sợ bị rì pọt ạ? 😂
Chỉ xợ pose ảnh không đúng nơi 😅 Vs xợ c.an 'lộlộ' in pho rờ mây xìn, nên hết bùn có khi em lại hide, để "bình yên một thoáng cho tim mềm, bình yên em vào đêm" ạ {lmao}
Hihi đứa lớn xênh tóa lun 😆{hug}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Dạ vâng bác, chỉ là em đang rảnh nên muốn được bận chút 😂
Sợ lúc bận em lại k rảnh đc 🤪
Không như các bác, bận tối ngày 😝
Bẫn nỳ hum có xèng bác ưi, hên hok phải lo cơm áo gạo xèng nhìu nên đỡ khộ 😁🤩🙃

son38

Búa Gỗ Đôi
{shoot1} Topic ế đến phát hờn {rofl} {rofl} {rofl}
{flame}
Cám ơn bạn đã nhiệt tình hỗ trợ. Box này lâu giờ vẫn vậy, lý do mình nghĩ là do nhiều ae vẫn mang tư tưởng Bit nặng gây lag máy. Nên b hãy tập làm quen với cảnh ế ẩm {brick} {brick} {brick} Mình dùng thì thấy bình thường và thật sự nó rất tốt.

For fun {bye}{bye}{bye}

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.