Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tuanmatsu

Gà con
Thân chào các bạn,
Mình có ít bản quyền Bitdefender Total Security (12 tháng)
Bạn nào có nhu cầu, comment mình gửi nhé. Các bạn cài đặt theo link từ trang chủ Bitdefender nhé:
No quote

Xin chào bạn, nếu còn key, xin phép cho mình xin 1 key nhé. xin cảm ơn

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Cháu @tueminhchau thân mến, với một máy mà bác cài nhiều bản Win thì BIT cho bác cài trên định mức luôn đó cháu, từ hôm qua đến nay, bác cử thử mãi xem sao, cài mãi mà lúc nào nó cũng báo còn 2 bản trên device khác, bác có một máy cài được 9 bản rồi và sang máy khác cài 3 bản rồi lại một máy khác 2 bản nữa. Bác cài từ file .exe và khi cài xong thì bác login vào, bác không chọn từ acc phần install 2 more devices.

Giờ thì cứ cài như vậy, chờ xem họ có giới hạn hay không? Những bản Win mà bác có cài Malwarebytes với key chính thức thì bác tiếc, không muốn xoá key đi và uninstall nó, nếu không thì bác còn nhiều bản nữa cho việc cài BIT.

Muốn cài BIT thì phải xoá Malwarebytes và Eset, dùng Revo thì xoá dễ dàng nhưng có trường hợp bác dùng bản Malwarebytes theo dạng Pre-Cr@ck, đã xoá hết với Revo nhưng khi cài BIT nó vẫn báo còn. Lúc đó phải vào file hosts, xoá phần liên quan, xoá thêm mục Temp từ Apps Data\Local và bác chạy thêm một soft thứ ba khác nữa là Glary Ultilities để xoá thì nó mới yên.

Còn về Eset cũng có trường hợp đã xoá với Revo nhưng vẫn báo còn khi chạy cài đặt BIT, lúc này bác download tools uninstall của nó từ đây:

https://support.eset.com/en/kb2289-uninstall-eset-manually-using-the-eset-uninstaller-tool

Tools load về chép trên desktop, sau đó boot máy trở lại với Safe Mode, chạy tools từ desktop và làm theo hướng dẫn, rất đơn giản là xoá được Eset ra khỏi hệ thống.

Cảm ơn cháu @tueminhchau, thân chúc cháu luôn sức khoẻ và vạn sự an lành nhé.
Bác cài song song Malwarebyte và BTS được mà, khi bác cài BTS nó sẽ kêu bác gỡ Malwarebyte ra bác bỏ chọn gỡ là cài song song được mà, Kis nó cũng vậy đó bác :)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác cài song song Malwarebyte và BTS được mà, khi bác cài BTS nó sẽ kêu bác gỡ Malwarebyte ra bác bỏ chọn gỡ là cài song song được mà, Kis nó cũng vậy đó bác :)

Cháu nhắc lạ vụ này làm bác giận Malwarebytes thêm cháu à. Bác trước khi xóa theo lệnh của BIT thì đã làm cách deactivate cho nó, cài BIT xong cài lại Malwarebytes thì cái key không còn hiệu lực nữa, key này bác có từ rất lâu, không phải mới gần đây, vậy mà mình vừa mới deactivate là bị mất ngay, bác chán chẳng muốn thử cách này nữa. Một số bản Win có Malwarebytes khác thì bác không dám mạo hiểm nữa.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Cháu nhắc lạ vụ này làm bác giận Malwarebytes thêm cháu à. Bác trước khi xóa theo lệnh của BIT thì đã làm cách deactivate cho nó, cài BIT xong cài lại Malwarebytes thì cái key không còn hiệu lực nữa, key này bác có từ rất lâu, không phải mới gần đây, vậy mà mình vừa mới deactivate là bị mất ngay, bác chán chẳng muốn thử cách này nữa. Một số bản Win có Malwarebytes khác thì bác không dám mạo hiểm nữa.
Khi bác deactive mbam lúc đó chắc bị người khác họ reg rồi đó bác, cái này bên PITVN họ đang đào tạo đệ tử nhiều lắm bác, cháu bữa cháu cài tới bước nó hỏi cháu có xóa mbam ko cháu bỏ tích và chọn tiếp tục thì vẫn cài song song được đó bác :)

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Khi bác deactive mbam lúc đó chắc bị người khác họ reg rồi đó bác, cái này bên PITVN họ đang đào tạo đệ tử nhiều lắm bác, cháu bữa cháu cài tới bước nó hỏi cháu có xóa mbam ko cháu bỏ tích và chọn tiếp tục thì vẫn cài song song được đó bác :)

BIT không có vụ bỏ tích cháu à, không uninstall thì không thể nào cài BIT được.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Uả sao cháu nhớ có mà ta, ko lẽ cháu nhớ lộn cái KTS

Bằng chứng đây cháu:

Thêm 2 hình này:

hình dưới này BIT nói nếu muốn giữ apps thì cài bản BIT Lite, bác không thích tìm hiểu thêm, chỉ thích cài bản Full thôi cháu:

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đúng là Kaspersky thì không bắt gỡ mbam bác ạ, còn bit thì nó bắt gỡ hết mới cho cài, không có tùy chọn nào hết, hồi trước xem có dùng qua nhưng hông hợp
Bác cũng chưa dùng qua Kas nên bác cũng không biết nó có cho cài cùng lúc gần mười mấy bản trên cùng một máy như của BIT không? Thêm lý do nữa là bên đây thì nhà nước không cho dùng Kas nên bác cũng sợ không dám mạo hiểm, chỉ dùng nó khi sử dụng Antivirus của WinPE thôi cháu à.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Đúng là Kaspersky thì không bắt gỡ mbam bác ạ, còn bit thì nó bắt gỡ hết mới cho cài, không có tùy chọn nào hết, hồi trước xem có dùng qua nhưng hông hợp
Vâng bác mình nhớ lộn rùi hjhj, qua nc với bác @Hoang Duch2 xong mình thử cài lại thì đúng nó không có cái nút tích bỏ chọn bắt gỡ Mbam bác ạ, bên Kaspersky nó mới có :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác cũng chưa dùng qua Kas nên bác cũng không biết nó có cho cài cùng lúc gần mười mấy bản trên cùng một máy như của BIT không? Thêm lý do nữa là bên đây thì nhà nước không cho dùng Kas nên bác cũng sợ không dám mạo hiểm, chỉ dùng nó khi sử dụng Antivirus của WinPE thôi cháu à.
Ủa bên mỹ không cho mình dùng Kas á bác, :p

crisss

Coordinator
Thành viên BQT
Con tưởng chỉ cấm các cơ quan nhà nước hay tổ chức thôi, còn mình dùng máy cá nhân cũng bị cấm luôn à bác {smile}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ủa bên mỹ không cho mình dùng Kas á bác,
Con tưởng chỉ cấm các cơ quan nhà nước hay tổ chức thôi, còn mình dùng máy cá nhân cũng bị cấm luôn à bác

Hai cháu ơi, vì họ khuyến cáo nguy hiểm khi sử dụng nên bác không dùng chứ họ đâu có vô tận máy mình mà cấm đâu cháu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.