Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tueminhchau

Rìu Vàng
cho mình xin 1 key vào inbox. Cám ơn bạn !
cho mình xin 1 key vào inbox. Cám ơn bạn !
Cho mình xin 1 key. Mình cảm ơn nhé!
Mình xin 1 key với bạn [email protected]
Tks bạn
Bạn ơi, cho mình xin 1 key với ạ!
Mình gửi thông tin trong mục trò chuyện. Các bạn xem nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu chào Bác,
Hôm nay cháu mới ngồi máy tính. Cháu xem tin nhắn Bác gửi rồi ạ.
Có thể do BTS chỉ cho kích hoạt trong khu vực Việt Nam (VN), ngoài VN sẽ báo lỗi không kích hoạt được. Bác thử đổi IP máy tính về VN và thử kích hoạt lại xem sạo ạ.
Nhân dịp năm mới, cháu kính chúc Bác và gia đình một năm mới dồi dào sức khỏe, an khang và thịnh vượng ạ.

Cháu,
Tueminhchau

Bác đã dùng NordVPN kết nối với VN và đăng ký thành công rồi cháu, bác sẽ gửi hình vào inbox cho cháu xem, hôm nay cái web chilaupanh bác hay dùng bị lỗi rồi nên hình mất hết, lần này bác sẽ dùng postimage dot org. Giờ bác đang cài tiếp qua các bản Win khác xem có OK không nhe cháu.

tueminhchau

Rìu Vàng
Bác đã dùng NordVPN kết nối với VN và đăng ký thành công rồi cháu, bác sẽ gửi hình vào inbox cho cháu xem, hôm nay cái web chilaupanh bác hay dùng bị lỗi rồi nên hình mất hết, lần này bác sẽ dùng postimage dot org. Giờ bác đang cài tiếp qua các bản Win khác xem có OK không nhe cháu.
Dạ vâng ạ,
Cháu chúc bác có những trải nghiệm vui với BTS ạ. Chúc bác nhiều sức khỏe và nhiều nhiều niềm vui ạ.

SnowRyu

Gà con
Bác cho mình xin 1 key với ạ. Thx bác nhiều.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu @tueminhchau thân mến, với một máy mà bác cài nhiều bản Win thì BIT cho bác cài trên định mức luôn đó cháu, từ hôm qua đến nay, bác cử thử mãi xem sao, cài mãi mà lúc nào nó cũng báo còn 2 bản trên device khác, bác có một máy cài được 9 bản rồi và sang máy khác cài 3 bản rồi lại một máy khác 2 bản nữa. Bác cài từ file .exe và khi cài xong thì bác login vào, bác không chọn từ acc phần install 2 more devices.

Giờ thì cứ cài như vậy, chờ xem họ có giới hạn hay không? Những bản Win mà bác có cài Malwarebytes với key chính thức thì bác tiếc, không muốn xoá key đi và uninstall nó, nếu không thì bác còn nhiều bản nữa cho việc cài BIT.

Muốn cài BIT thì phải xoá Malwarebytes và Eset, dùng Revo thì xoá dễ dàng nhưng có trường hợp bác dùng bản Malwarebytes theo dạng Pre-Cr@ck, đã xoá hết với Revo nhưng khi cài BIT nó vẫn báo còn. Lúc đó phải vào file hosts, xoá phần liên quan, xoá thêm mục Temp từ Apps Data\Local và bác chạy thêm một soft thứ ba khác nữa là Glary Ultilities để xoá thì nó mới yên.

Còn về Eset cũng có trường hợp đã xoá với Revo nhưng vẫn báo còn khi chạy cài đặt BIT, lúc này bác download tools uninstall của nó từ đây:

https://support.eset.com/en/kb2289-uninstall-eset-manually-using-the-eset-uninstaller-tool

Tools load về chép trên desktop, sau đó boot máy trở lại với Safe Mode, chạy tools từ desktop và làm theo hướng dẫn, rất đơn giản là xoá được Eset ra khỏi hệ thống.

Cảm ơn cháu @tueminhchau, thân chúc cháu luôn sức khoẻ và vạn sự an lành nhé.

tueminhchau

Rìu Vàng
Cháu @tueminhchau thân mến, với một máy mà bác cài nhiều bản Win thì BIT cho bác cài trên định mức luôn đó cháu, từ hôm qua đến nay, bác cử thử mãi xem sao, cài mãi mà lúc nào nó cũng báo còn 2 bản trên device khác, bác có một máy cài được 9 bản rồi và sang máy khác cài 3 bản rồi lại một máy khác 2 bản nữa. Bác cài từ file .exe và khi cài xong thì bác login vào, bác không chọn từ acc phần install 2 more devices.

Giờ thì cứ cài như vậy, chờ xem họ có giới hạn hay không? Những bản Win mà bác có cài Malwarebytes với key chính thức thì bác tiếc, không muốn xoá key đi và uninstall nó, nếu không thì bác còn nhiều bản nữa cho việc cài BIT.

Muốn cài BIT thì phải xoá Malwarebytes và Eset, dùng Revo thì xoá dễ dàng nhưng có trường hợp bác dùng bản Malwarebytes theo dạng Pre-Cr@ck, đã xoá hết với Revo nhưng khi cài BIT nó vẫn báo còn. Lúc đó phải vào file hosts, xoá phần liên quan, xoá thêm mục Temp từ Apps Data\Local và bác chạy thêm một soft thứ ba khác nữa là Glary Ultilities để xoá thì nó mới yên.

Còn về Eset cũng có trường hợp đã xoá với Revo nhưng vẫn báo còn khi chạy cài đặt BIT, lúc này bác download tools uninstall của nó từ đây:

https://support.eset.com/en/kb2289-uninstall-eset-manually-using-the-eset-uninstaller-tool

Tools load về chép trên desktop, sau đó boot máy trở lại với Safe Mode, chạy tools từ desktop và làm theo hướng dẫn, rất đơn giản là xoá được Eset ra khỏi hệ thống.

Cảm ơn cháu @tueminhchau, thân chúc cháu luôn sức khoẻ và vạn sự an lành nhé.
Dạ vâng ạ, bác rành Win và cách xử lý các phần mềm quá ạ 😍
Cháu thật ngưỡng mộ tinh thần nhiệt huyết và sự dày công nghiên cứu công nghệ của bác ạ {beauty}

tueminhchau

Rìu Vàng

Dạ vâng. Cái BIT này, (cháu đoán) có thể nó quản lý thiết bị bằng địa chỉ MAC của card mạng trên thiết bị, do đó thiết bị đấy (cùng 1 địa chỉ MAC), cài nhiều Win thì nó vẫn tính là một thiết bị ạ.
Bác chịu khó nghiền ngẫm nghiên cứu công nghệ quá, cháu ngưỡng mộ lắm 😍😍😍

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.