Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Trải nghiệm Bitdefender Total Security bản quyền 12 tháng chưa bao giờ dễ dàng đến thế !?

Cảm ơn cháu rất nhiều, giờ bác chỉ còn đúng 1 device thôi, từ hôm đó tới nay đã cài gần 20 bản cho 4 máy, có 1 máy nhiều nhất là 12 bản. Việc cài nhiều bản Win trong cùng một ổ cứng thì cuối cùng gặp được soft này rất là thích, key thời hạn tới cả năm nên không phải lo gì. Hy vọng hết hạn thì lại nhờ cháu cho tiếp key mới nhé.

tueminhchau

Rìu Vàng
Cảm ơn cháu rất nhiều, giờ bác chỉ còn đúng 1 device thôi, từ hôm đó tới nay đã cài gần 20 bản cho 4 máy, có 1 máy nhiều nhất là 12 bản. Việc cài nhiều bản Win trong cùng một ổ cứng thì cuối cùng gặp được soft này rất là thích, key thời hạn tới cả năm nên không phải lo gì. Hy vọng hết hạn thì lại nhờ cháu cho tiếp key mới nhé.
Dạ vâng ạ.

gaconmen

Búa Gỗ
cho mình xin 1 key ạ

tueminhchau

Rìu Vàng
Chân thành cảm ơn sự giúp đỡ của cháu, rất cảm động với chân tình của cháu, cháu đã cho bác nhiều hơn nhận lại. Không biết lấy gì để tri ân cháu đây?
Chúc topic của cháu ngày càng nhiều thành viên ghé thăm, ủng hộ cháu nhiều hơn nữa nhé.
Dạ, cháu rất cảm ơn bác đã quý mến, dành tình cảm và động viên cháu ạ. Cháu mong được góp chút công sức nhỏ bé của mình với diễn đàn, mong diễn đàn phát triển, là nơi yêu thích của các bạn yêu công nghệ ạ.
Topic này cháu mong các bạn thành viên vn-z yêu thích BTS có cơ hội được sử dụng và trải nghiệm 1 phần mềm bản quyền ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.