Hỏi/ Thắc mắc - Bị lỗi IDM không hoạt động trên Win | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Bị lỗi IDM không hoạt động trên Win

sang ngo

Búa Gỗ
Mình vừa từ win 10 xuống win 7 , mà thỉnh thoảng nó cứ báo như thế này :

Bực quá anh em ạ , anh em nào từng bị qua xin chia sẻ kinh nghiệm với ạ . Cám ơn anh em nhiều .

chungtien94

Búa Đá
Cái này phải sài của bác ptk911 ấy, vào xóa sạch IDM rồi cài lại sẽ hết.

kezihenry

Rìu Bạc
để chắc ăn:
1. gỡ sạch sẽ toàn bộ bằng tool gỡ phần mềm như revo uninstaller hoặc total uninstall (mấy tool này luộc hết registry vs appdata ... luôn)
2. cài idm mới nhất rồi dùng thuốc của các mod up tại https://vn-z.vn/forums/phan-mem.12/?prefix_id=51

cơ mà thường thì chỉ cần gỡ đơn giản rồi cài lại là được, trường hợp ko được thế này hơi lạ :v

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi cũng bị y như vậy, tôi load về bản IDM từ homepage, cài đè lên bản cũ, apply patch cũ vào và mở registration điền thông tin vào cùng với một trong các key dưới đây thì thông báo đó không hiện nữa.

EC0Q6-QN7UH-5S3JB-YZMEK
GZLJY-X50S3-0S20D-NFRF9
UVQW0-X54FE-QW35Q-SNZF5

Lưu ý: mấy key này đã bị chặn hết rồi nha các bạn.

Sửa lần cuối:

hm1208

Búa Đá
Mình vừa từ win 10 xuống win 7 , mà thỉnh thoảng nó cứ báo như thế này :

Bực quá anh em ạ , anh em nào từng bị qua xin chia sẻ kinh nghiệm với ạ . Cám ơn anh em nhiều .
Tôi cũng bị như bạn, đành tháo bản cũ ra rồi cài bản mới từ địa chỉ này https://vn-z.vn/threads/idm-6-32-bu...-ung-dung-ho-tro-download-file-tot-nhat.4895/, hiện nay thấy tạm ổn, chưa thấy có động tĩnh gì, bạn thử làm xem sao