Bandicam 7.0.0.2117 (x64) Full - Quay video màn hình máy tính | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bandicam 7.0.0.2117 (x64) Full - Quay video màn hình máy tính

Hamano Kaito

Moderator
bác xem thử bác ơi, có thuốc phiên bản mới này bác {haha}:
https://anonfiles.com/t669Xfe8y8/bandicam_zip
Repack à !? Mình ko dùng repack và khi có update thì mình update thẳng luôn
Bản quyền vẫn còn giữ. Thế bản trên của bạn có được như vậy ko?
Bạn xem video ở #16 sẽ hiểu nếu ko hiểu tức là bạn chưa tìm hiểu cơ chế của bandicam
--
P/s:
Mấy bản repack họ cr-ack file dll chống check bản quyền (nhã key ngay nếu có kết mạng), dùng file dll hooks vào file để bỏ check bản quyền
Còn mình thì dùng file từ trang chủ + key gen và thế là có bản quyền vĩnh viễn {smile}

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
Repack à !? Mình ko dùng repack và khi có update thì mình update thẳng luôn
Bản quyền vẫn còn giữ. Thế bản trên của bạn có được như vậy ko?
Bạn xem video ở #16 sẽ hiểu nếu ko hiểu tức là bạn chưa tìm hiểu cơ chế của bandicam
--
P/s:
Mấy bản repack họ cr-ack file dll chống check bản quyền (nhã key ngay nếu có kết mạng), dùng file dll hooks vào file để bỏ check bản quyền
Còn mình thì dùng file từ trang chủ + key gen và thế là có bản quyền vĩnh viễn {smile}
nhưng nếu muốn update thì nình cũng có thể update bằng cách gỡ sạch cái version cũ ra bằng tool gỡ cài đặt sau đó cài lại version mới rồi lại làm như hướng dẫn của nó là được mà, cách này chẳng phải đơn giản hơn là phải ngồi ngâm cứu cơ chế hoạt động của nó{sad}

Hamano Kaito

Moderator
nhưng nếu muốn update thì nình cũng có thể update bằng cách gỡ sạch cái version cũ ra bằng tool gỡ cài đặt sau đó cài lại version mới rồi lại làm như hướng dẫn của nó là được mà, cách này chẳng phải đơn giản hơn là phải ngồi ngâm cứu cơ chế hoạt động của nó{sad}
Bạn ko hiểu ý mình nói à !? Thôi cho qua vậy
Giờ mình chẳng cần c-rack riết gì hết. Cứ có update là úp lên bandicam vẫn có tên bản quyền như trong video ở trang 1 đấy
Cách làm rất chi là đơn giãn nhưng ko phải ai cũng biết:D
--
Khi nào có build mới mình sẽ úp offline lên cho bạn xem thử. Vì cách này block IP rồi cho nên soft ko check được update
Giống như IDM vậy đấy. Block chặn ko cho check key fake

Trong Le

Rìu Vàng
Bạn ko hiểu ý mình nói à !? Thôi cho qua vậy
Giờ mình chẳng cần c-rack riết gì hết. Cứ có update là úp lên bandicam vẫn có tên bản quyền như trong video ở trang 1 đấy
Cách làm rất chi là đơn giãn nhưng ko phải ai cũng biết:D
--
Khi nào có build mới mình sẽ úp offline lên cho bạn xem thử. Vì cách này block IP rồi cho nên soft ko check được update
Giống như IDM vậy đấy. Block chặn ko cho check key fake
Cách của bạn có active được cho bản 5.4 mới ko?
Mình vừa active thử mà ko được. Bạn hướng dẫn giúp nhé!
Cảm ơn!

Trong Le

Rìu Vàng
Bạn xem video #16 ở Trang 1 sẽ rõ
--
Hiện tại thì bandicam đã có bản mới nhất là
Xem phần đính kèm 33754
mình vừa gỡ sạch bản cũ ra và làm theo hướng dẫn của bạn thì được rồi. Hy vọng là ko nhả key.
mình ko xài MBAM thì làm cách nào để chặn nó kết nối vậy bạn? dùng file host như mấy bài hướng dẫn trên mạng thì có đủ chưa hay phải chặn trong firewall nữa bạn?

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
@Hamano Kaito mk có down vài phần mềm cr@ck mà ko bt ai có thể check virus giúp, có nhờ bác kia rồi mà bác ấy kêu bận nên phải chờ đến ngày hôm sau mới rep, bác có bt ai có thể nhờ đc ko hay là bác giúp vs nhé {baffle}

Trong Le

Rìu Vàng
@Hamano Kaito mk có down vài phần mềm cr@ck mà ko bt ai có thể check virus giúp, có nhờ bác kia rồi mà bác ấy kêu bận nên phải chờ đến ngày hôm sau mới rep, bác có bt ai có thể nhờ đc ko hay là bác giúp vs nhé {baffle}
Cài phần cho nó tự quét được mà bạn.
Window defender quét thử xem.

Hamano Kaito

Moderator
Mình ko rành mấy cái này lắm. Sorry bạn !
mình vừa gỡ sạch bản cũ ra và làm theo hướng dẫn của bạn thì được rồi. Hy vọng là ko nhả key.
mình ko xài MBAM thì làm cách nào để chặn nó kết nối vậy bạn? dùng file host như mấy bài hướng dẫn trên mạng thì có đủ chưa hay phải chặn trong firewall nữa bạn?
Cái fix file cmd của mình là fix bị nhã key. Cứ bị nhã key thì bạn chạy lại nó sẽ tự áp key lại
Còn dùng cách block file hosts mình ko có thử qua. Mình dùng firewall windows để block
Nhưng cách block của mình khác với cách block cứng
--
Đã chặn bằng hosts thì ko cần firewall. Mà đã chặn bằng firewall thì ko cần hosts
Bandicam ko thể nào chặn bằng firewall (block cứng) và block hosts được. Họ có cách riêng để tự nhã key
Mình ko tìm hiểu kỹ vấn đề này cho lắm

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
Cài phần cho nó tự quét được mà bạn.
Window defender quét thử xem.
nhiều khi phần mềm diệt viruss chả phát hiện ra viruss đâu, bị mấy lần cài lại win rồi đấy{feel_good}

Trong Le

Rìu Vàng
Cái fix file cmd của mình là fix bị nhã key. Cứ bị nhã key thì bạn chạy lại nó sẽ tự áp key lại
Còn dùng cách block file hosts mình ko có thử qua. Mình dùng firewall windows để block
Nhưng cách block của mình khác với cách block cứng
--
Đã chặn bằng hosts thì ko cần firewall. Mà đã chặn bằng firewall thì ko cần hosts
Bandicam ko thể nào chặn bằng firewall (block cứng) và block hosts được. Họ có cách riêng để tự nhã key
Mình ko tìm hiểu kỹ vấn đề này cho lắm
Vậy dùng file fix của bạn là đủ rồi. Chứ dạo này mình ko kích hoạt được bản 5.3 và 5.4 luôn, phải xài bản 5.0 mà cứ bị nhả key hoài.
Giờ xài được bản 5.4 là quá ngon rồi!
Cảm ơn nhiều!

Hamano Kaito

Moderator
Vậy dùng file fix của bạn là đủ rồi. Chứ dạo này mình ko kích hoạt được bản 5.3 và 5.4 luôn, phải xài bản 5.0 mà cứ bị nhả key hoài.
Giờ xài được bản 5.4 là quá ngon rồi!
Cảm ơn nhiều!
Bạn yên tâm. Mình sẽ theo soft này đến khi ko còn fix tự tay fix được nữa thì thôi
Hiện tại cách đó là dễ nhất đối với các bạn rồi. Cách mình xài rắc rối lắm nói đúng 1 chữ là "phiền........."

Trong Le

Rìu Vàng
Bạn yên tâm. Mình sẽ theo soft này đến khi ko còn fix tự tay fix được nữa thì thôi
Hiện tại cách đó là dễ nhất đối với các bạn rồi. Cách mình xài rắc rối lắm nói đúng 1 chữ là "phiền........."
Bạn có fix được Bandicut 3.6 luôn ko?

Hamano Kaito

Moderator

What's new in Bandicam 6.0.0 Build 1998​

June 28, 2022
  • Added support for "Audio-only" recording mode - MP3, WAV
  • You can now mute the speaker and microphone while recording.
  • You can now adjust the transparency of the mouse highlight effect.
  • The maximum value of the silent duration in the Auto Complete Recording window has been changed from 10 seconds to 3 seconds.
  • The maximum number of simultaneous video uploads is limited to 5.
Bugs fixed:
  • The Push-to-Talk function didn't work properly under certain conditions.
  • The full screen recording control bar appeared when changing the recording mode under certain conditions.
  • Other minor bugs have been fixed.