Bạn nào biết về trang web này không giúp mình với. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bạn nào biết về trang web này không giúp mình với.

Nothing30

Rìu Sắt
Mình vừa phát hiện ra một trang web là zeah .net, nó rất cần cho công việc của mình nhưng mình không làm cách nào để đăng ký 1 tài khoản trên trang web đó. Trang đó khá lạ bởi không có bất kỳ hướng dẫn, giải thích nào. Bạn nào ở đây biết về trang đó làm ơn chỉ giúp mình cách đăng ký một tài khoản trên trang web đó với. Mìn đang rất cần một tài khoản ở đó. Mong bạn nào biết đi ngang qua giúp đỡ. Mình xin cảm ơn.
Mình thấy hayqua .net cũng kiểu tương tự vậy, chia sẻ các video trên youtube nhưng không tìm cách đăng ký được. Bạn nào biết ghé qua đây rồi thì giúp dỡ mìn cái nhé. Mình cảm ơn.

Sửa lần cuối:

Nothing30

Rìu Sắt
Trang web mà bạn nói đó khi nhấn download bất cứ video nào đều bị Adguard cảnh báo như hình dưới và tôi cũng không thấy nơi nào để đăng ký.

Chú dậy sớm thế. Chúc chú ngày mới tốt lành nhé.
Cháu cũng đang rất thắc mắc, không biết những người khác đăng ký kiểu gì mà được, kể cả mất tiền hay gì đó nhưng ít nhất cũng phải cho người ta cái hướng dẫn, nhưng ở đây lại không có cái gì như thế cả. Tiếc là cháu lại đang cần những trang web như thế này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chú dậy sớm thế. Chúc chú ngày mới tốt lành nhé.
Cháu cũng đang rất thắc mắc, không biết những người khác đăng ký kiểu gì mà được, kể cả mất tiền hay gì đó nhưng ít nhất cũng phải cho người ta cái hướng dẫn, nhưng ở đây lại không có cái gì như thế cả. Tiếc là cháu lại đang cần những trang web như thế này.

Tôi nghĩ trang này chỉ tổng hợp các video thôi bạn mà nó là trang bị cảnh báo, bạn nên cẩn thận khi vào website này. Bên tôi bây giờ là buổi chiều, khi nào đến buổi chiều bên bạn thi mới là buổi sáng bên tôi đó.

P/s: Bạn vào xem lại Profile của tôi để biết rõ hơn về tôi nhé.

Nothing30

Rìu Sắt
Tôi nghĩ trang này chỉ tổng hợp các video thôi bạn mà nó là trang bị cảnh báo, bạn nên cẩn thận khi vào website này. Bên tôi bây giờ là buổi chiều, khi nào đến buổi chiều bên bạn thi mới là buổi sáng bên tôi đó.

P/s: Bạn vào xem lại Profile của tôi để biết rõ hơn về tôi nhé.
Hihi. Cháu tưởng chú ở Việt Nam. Hoá ra chú đang bên Mỹ hay Canada gì đó. Cháu cũng biết mấy trang đó bị cảnh báo. Nhưng cháu lại đang cần nó để đặt link youtube của cháu chú à. Biết nguy hiểm nhưng vẫn phải làm :oops: Mà nếu nó tổng hợp video thì đúng là cháu chịu thật. Nhưng cháu thấy có tên người dùng rất chuẩn, giống như là đúng người dùng đó đặt tên vậy.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hihi. Cháu tưởng chú ở Việt Nam. Hoá ra chú đang bên Mỹ hay Canada gì đó. Cháu cũng biết mấy trang đó bị cảnh báo. Nhưng cháu lại đang cần nó để đặt link youtube của cháu chú à. Biết nguy hiểm nhưng vẫn phải làm :oops: Mà nếu nó tổng hợp video thì đúng là cháu chịu thật. Nhưng cháu thấy có tên người dùng rất chuẩn, giống như là đúng người dùng đó đặt tên vậy.

Bạn xem profile của tôi mà không xem kỹ rồi, tôi là Cô chứ không phải chú, các bạn khác hay gọi tôi là Bác cho dễ nói chuyện đó.

Nothing30

Rìu Sắt
Bạn xem profile của tôi mà không xem kỹ rồi, tôi là Cô chứ không phải chú, các bạn khác hay gọi tôi là Bác cho dễ nói chuyện đó.
Hixhix. Cháu xin lỗi. Cái này là do cháu không chịu đọc kỹ. Nhưng cháu bất ngờ thật đấy, cháu không nghĩ một người ở tuổi cô lại ham mày mò những cái này như thanh niên, mà phải nói thanh niên còn thua xa ^^ hơn nữa lại là phái nữ lại càng hiếm. Mong là diễn đàn có nhiều người nhiệt tình chia sẻ như cô để ngày càng phát triển.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hixhix. Cháu xin lỗi. Cái này là do cháu không chịu đọc kỹ. Nhưng cháu bất ngờ thật đấy, cháu không nghĩ một người ở tuổi cô lại ham mày mò những cái này như thanh niên, mà phải nói thanh niên còn thua xa ^^ hơn nữa lại là phái nữ lại càng hiếm. Mong là diễn đàn có nhiều người nhiệt tình chia sẻ như cô để ngày càng phát triển.

Bạn không có lỗi khi không biết bạn à. Tôi thà nói trước thì tốt hơn.

Administrator

Administrator
Ồ, thật bất ngờ và vô cùng hãnh diện khi diễn đàn có được thành viên lớn tuổi .. đặc biệt lại là phụ nữ như cô tham gia . Cô hơn cháu tới 27 tuổi . Chúc cô nhiều sức khỏe , có nhiều niềm vui khi tham gia diễn đàn.

@Nothing30 Trang zeah này họ đóng chức năng đăng ký nên ko đăng ký được.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Ồ, thật bất ngờ và vô cùng hãnh diện khi diễn đàn có được thành viên lớn tuổi .. đặc biệt lại là phụ nữ như cô tham gia . Cô hơn cháu tới 27 tuổi . Chúc cô nhiều sức khỏe , có nhiều niềm vui khi tham gia diễn đàn.

@Nothing30 Trang zeah này họ đóng chức năng đăng ký nên ko đăng ký được.

Chào cháu, Cô rất vui khi nhận được lời khích lệ từ cháu. Cảm ơn cháu rất nhiều và Cô cũng chúc cháu nhiều sức khoẻ và vạn sự an lành nhé.

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Trang đó chỉ là trang tổng hợp video từ youtube, vimeo, dailymotion... thôi bạn nhé.

Chào cháu, Cô rất vui khi nhận được lời khích lệ từ cháu. Cảm ơn cháu rất nhiều và Cô cũng chúc cháu nhiều sức khoẻ và vạn sự an lành nhé.

Ôi ban đầu tưởng là chú, bác ạ. Chúc cô ngày mới vui vẻ!

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT

- Vậy là Bác đã không còn ngại khi cho các bạn thành viên diễn đàn biết mình lớn tuổi mà lại còn là nữ nữa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
- Vậy là Bác đã không còn ngại khi cho các bạn thành viên diễn đàn biết mình lớn tuổi mà lại còn là nữ nữa.

Cháu thân mến, cháu đã biết Bác từ lâu và giới tính thật của Bác rồi, cháu là một trong số những người bạn mà Bác tin cẩn và nói trước về Bác, chẳng may gần đây có sự cố xảy ra, và một trong những người bạn tin cẩn đó không vừa lòng Bác, nên có chuyện không vui. Vì lý do đó mà giờ Bác nói thẳng luôn để tránh hiểu lầm. Bác vào diễn đàn chỉ để học hỏi và chia sẻ, không vì mục đích kinh doanh, không lừa gạt ai cả nên Bác tự thấy mình chẳng làm gì hổ thẹn với lương tâm, người xấu hay tốt thì thời gian sẽ trả lời phải không cháu? Cảm ơn cháu đã quan tâm thăm hỏi Bác nhé.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Cháu thân mến, cháu đã biết Bác từ lâu và giới tính thật của Bác rồi, cháu là một trong số những người bạn mà Bác tin cẩn và nói trước về Bác, chẳng may gần đây có sự cố xảy ra, và một trong những người bạn tin cẩn đó không vừa lòng Bác, nên có chuyện không vui. Vì lý do đó mà giờ Bác nói thẳng luôn để tránh hiểu lầm. Bác vào diễn đàn chỉ để học hỏi và chia sẻ, không vì mục đích kinh doanh, không lừa gạt ai cả nên Bác tự thấy mình chẳng làm gì hổ thẹn với lương tâm, người xấu hay tốt thì thời gian sẽ trả lời phải không cháu? Cảm ơn cháu đã quan tâm thăm hỏi Bác nhé.

* Xin phép chủ topic (mình mượn topic của bạn để trao đổi với bác HoangDuc2):

- Vâng, vì trước ở diễn đàn cũ và trên FB bác có nói không muốn công khai tuổi và giới tính --> khi trao đổi với bác cháu luôn luôn tránh và không chia sẻ với các bạn khác trên diễn đàn (nay thấy bác tự công khai, cháu mới thấy lại và hỏi lại).
- Vấn đề tuổi tác và giới tính bác không phải ngại, bằng tuổi bác mà am hiểu như vậy diễn đàn mình có mấy ai, cháu phải phục bác vì tinh thần học hỏi và đam mê với CNTT (trẻ như bọn cháu còn phải theo dài dài đấy ạ).

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
* Xin phép chủ topic (mình mượn topic của bạn để trao đổi với bác HoangDuc2):

- Vâng, vì trước ở diễn đàn cũ và trên FB bác có nói không muốn công khai tuổi và giới tính --> khi trao đổi với bác cháu luôn luôn tránh và không chia sẻ với các bạn khác trên diễn đàn (nay thấy bác tự công khai, cháu mới thấy lại và hỏi lại).
- Vấn đề tuổi tác và giới tính bác không phải ngại, bằng tuổi bác mà am hiểu như vậy diễn đàn mình có mấy ai, cháu phải phục bác vì tinh thần học hỏi và đam mê với CNTT (trẻ như bọn cháu còn phải theo dài dài đấy ạ).

Cảm ơn cháu, Bác cũng may là nhờ các bạn Pro IT và rất nhiều bạn khác giúp đỡ đó cháu, chứ thật ra Bác cũng từ con số không về CNTT, giờ là lúc đền ơn, đáp nghĩa, mỗi ngày mỗi già đi, sợ rằng trí nhớ kém thì hết vào diễn đàn được, chia sẻ được gì thì chia sẻ thôi cháu.

quan95

Búa Gỗ
Khâm phục quá, một người phụ nữ đã cao tuổi mà có trình độ thế này thì rất nhiều thanh niên còn kém xa, chúc cô khỏe mạnh và tham gia hướng dẫn nhiều cho đàn em

phungthihalinh

Rìu Vàng Đôi
cái này là của nước ngoài và làm từ wap4 thôi đâu có gì đâu, việt nam mình học sinh làm quá trời mà, nó là trang xem và tải yt thôi