Bài bị mất không rõ nguyên do | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bài bị mất không rõ nguyên do

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thân chào các Admin và Mod, tôi tính không nói vì không đáng nhưng thôi cứ nói ra vì biết đâu nó lại xảy ra lần nữa. Tối hôm qua trước khi đi ngủ tôi có nhìn phần tài khoản của bạn thấy hiện số 2700 bài viết, sáng nay ngủ dậy xem lại thì chỉ còn 2696, 4 bài bị xoá thì tôi có tìm ở phần thông báo xem đó là bài nào và lý do xoá, hoàn toàn không thấy gì cả. Nếu các bạn yêu cầu đưa bằng chứng thì tôi thua vì tôi đâu có chụp hình làm gì, chẳng lẽ mỗi ngày phải chụp hình lại tất cả thao tác của mình hay sao, tôi chỉ cần nhớ số bài viết thôi. Các bạn nếu có xoá bài của tôi thì vui lòng để lại lý do cho tôi biết, tôi đã phạm lỗi gì để lần sau còn biết đường mà tránh. Cảm ơn các bạn đã đọc ý kiến này.

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Cháu đã kiểm tra thấy từ chủ nhật đến nay, không có bài viết nào của bác bị xóa, trừ trường hợp bình luận của bác bị xóa vĩnh viễn hoặc bình luận của bác đăng trên chủ đề vi phạm nguyên tắc nội quy của diễn đàn mà chủ đề đó bị xóa vĩnh viễn. Cháu nghĩ vấn đề này cũng không quan trọng lắm đâu ạ.

Cloud

Administrator
Chào bạn,
Như bạn cũng biết VN-Zoom thành viên rất đông, nhưng đội ngũ quản trị lại rất ít và việc các bạn điều hành viên, quản trị viện xử lý sai phạm là rất nhiều, nó nhiều hơn cách mà các bạn nhìn thấy người khác vi phạm và báo cáo về diễn đàn, vì vậy mới có quy định diễn đàn để thành viên nhìn vào đó và thực hiện.

Tuy nhiên,
Đội ngũ quản trị viên, điều hành viên cũng cố gắng khi xử lý sai phải đều thông báo đến người vi phạm. Nhưng các bạn cũng phải hiểu rằng, việc xóa 1 comment, 2 comment... rồi rất nhiều comment vi phạm, rồi nhắc nhở vi phạm vấn đề gì. Nó làm chúng tôi các điều hành và quản trị rất mất thời gian. Thay vì xóa chúng tôi có thể ban tài khoản vì các bạn đã vi phạm quy định, các bạn dùng Facebook và vi phạm chính sách của họ xem các họ phản ứng lại với các bạn như thế nào.

Nói như vậy không phải là khiển trách hay vấn đề gì nghiêm trọng, nhưng admin cũng muốn cho mọi người thấy gốc nhìn khác của những người điều hành viên, đang làm việc với tinh thần hỗ trợ cộng đồng phi lợi nhuận này.

Thanks.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào cô ạ
Hôm qua cháu có xóa một số bài viết liên quan đến hoạt động của một số doanh nghiệp . Có thể có bài của cô nằm trong đó, dù bài viết của cô không vi phạm.
Cảm ơn cháu đã xác minh, không lẽ tôi nhớ nhầm sao, con số 2700 và 2696 khác nhau nhiều đó chứ. Tôi chỉ muốn nếu tôi làm sai thì Admin và Mod vui lòng cho tôi biết, bởi vì dẫu sao tôi cũng hơi lớn tuổi, đừng để cho các cháu trẻ thấy tôi làm sai mà không biết rồi lại làm theo, vậy cũng tai hại quá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.