Thiết kế & Đồ họa - AutoDWG DWGSee Pro 2023 Full - Xem các tập tin AutoCAD mọi phiên bản | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa AutoDWG DWGSee Pro 2023 Full - Xem các tập tin AutoCAD mọi phiên bản

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
AutoDWG DWGSee cho phép bạn xem các tệp CAD ở nhiều định dạng mà không phải cài đặt trình chỉnh sửa đắt tiền. Nó không chỉ cho phép bạn xem chúng mà còn có thể sử dụng chương trình để điều hướng các tệp và thư mục CAD và in chúng. Phiên bản Pro thậm chí cho phép bạn chuyển đổi chúng sang định dạng hình ảnh và PDF.

AutoDWG DWGSee cung cấp một loạt các công cụ, bao gồm hỗ trợ một số cách điều hướng và trực quan hóa, cũng như khả năng thêm đánh dấu đa dạng và các lớp và thậm chí in tệp hoặc chỉ là một phần của nó.

Phiên bản Pro cho phép bạn chuyển đổi từ DWG, DXF và DWF sang một loạt các định dạng đồ họa như TIFF, JPG, GIF hoặc thậm chí PDF. Mặt khác, chương trình chỉ mở một tệp tại một thời điểm.

Tính năng của AutoDWG DWGSee:
  • Hỗ trợ xem trước
  • Bản in của tập tin,
  • Chuyển đổi từ DWG sang TIFF, JPG, GIF và PDF,
  • Đánh dấu (hình chữ nhật, hình elip, "đám mây"),
  • Xem trước các tệp DWG, DXF và DWF,
  • Hỗ trợ cho các tệp ở định dạng từ phiên bản R2.5 đến 2010.

Download AutoDWG DWGSee Pro 2023 Full - Xem các tập tin AutoCAD mọi phiên bản

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Vậy sao ko sử dụng DWG Viewers
https://www.autodesk.com/products/dwg/viewers#
  • View DWG files.
  • Convert DWG file versions.
  • Mark up files (when you add Design Review for free).

Phạm vi topic này mình chỉ chia sẻ phần mềm này, nếu như bạn, các thành viên khác có biết phần mềm nào tốt hơn thì các bạn ghi comment lên như thế này cũng là cách để giới thiệu với mọi người thêm 1 phần nữa. Mỗi cái sẽ có ưu, nhược điểm riêng cho nên mình post hết lên để mọi người cùng tham khảo và trải nghiệm :)

tancudat

Gà con
Cảm ơn bạn nhiều nhé!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhiều lúc chỉ cần mở lên để in nên mình không muốn cài AutoCad, có lẽ đây là soft mình đang tìm chăng? Thanks

Chính xác là như thế rồi bạn ạ :) Phần mềm có cấu hình yếu mà cài AutoCAD chỉ để mở lên để in mà trong khi đó không dùng đến các tính năng chỉnh sửa, thiết kế của nó thì cũng hơi uổng và phí :D