Ashampoo Music Studio v.11.0.3.1 Multilingual + Repack + Portable - Tạo, chỉnh sửa âm thanh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Ashampoo Music Studio v.11.0.3.1 Multilingual + Repack + Portable - Tạo, chỉnh sửa âm thanh

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Ashampoo Music Studio là một giải pháp phần mềm tất cả trong một dành cho những người yêu âm nhạc và những người đam mê âm thanh. Nó cung cấp một loạt các tính năng cho phép người dùng tạo, chỉnh sửa và nâng cao các tệp nhạc và âm thanh của họ một cách dễ dàng. Cho dù bạn là một nhạc sĩ, DJ, hoặc đơn giản là một người yêu âm nhạc, Ashampoo Music Studio Portable có mọi thứ bạn cần để đưa âm nhạc của bạn lên một tầm cao mới.

Một trong những tính năng nổi bật của Ashampoo Music Studio là khả năng trích xuất và ghi đĩa CD. Chỉ với một vài cú nhấp chuột, bạn có thể trích xuất đĩa CD yêu thích của mình vào máy tính và lưu chúng dưới dạng tệp kỹ thuật số chất lượng cao. Bạn cũng có thể ghi đĩa CD của riêng mình và tạo danh sách phát tùy chỉnh có thể phát trên bất kỳ đầu đĩa CD nào.

Một tính năng ấn tượng khác của Ashampoo Music Studio Portable là khả năng chỉnh sửa âm thanh. Cho dù bạn muốn loại bỏ tiếng ồn không mong muốn khỏi bản ghi âm của mình, điều chỉnh mức âm lượng hoặc thêm các hiệu ứng đặc biệt, Ashampoo Music Studio giúp bạn dễ dàng đạt được kết quả nghe có vẻ chuyên nghiệp. Phần mềm này bao gồm một loạt các công cụ để chỉnh sửa các tệp âm thanh, bao gồm trình chỉnh sửa dạng sóng, chế độ xem quang phổ và bộ chuyển đổi hàng loạt.

Ngoài khả năng chỉnh sửa, Ashampoo Music Studio còn bao gồm một loạt các công cụ để tổ chức và quản lý thư viện nhạc của bạn. Bạn có thể sử dụng phần mềm để tạo danh sách phát, gắn thẻ các tệp nhạc của mình bằng siêu dữ liệu và thậm chí tìm kiếm và tải xuống bìa album và lời bài hát. Với Ashampoo Music Studio, bạn có thể giữ cho bộ sưu tập nhạc của mình được tổ chức và dễ dàng truy cập.

Một tính năng ấn tượng khác của Ashampoo Music Studio là khả năng chuyển đổi các tập tin âm thanh thành các định dạng khác nhau. Cho dù bạn muốn chuyển đổi các tệp nhạc của mình thành MP3, WAV hay FLAC, Ashampoo Music Studio đều giúp bạn dễ dàng thực hiện điều đó. Bạn thậm chí có thể chuyển đổi toàn bộ album hoặc danh sách nhạc chỉ với một vài cú nhấp chuột.

Ashampoo Music Studio cũng bao gồm một loạt các công cụ để tạo ra âm nhạc của riêng bạn. Bạn có thể sử dụng phần mềm để ghi lại âm nhạc của riêng bạn, trộn và làm chủ các bản nhạc của bạn, và thậm chí tạo nhịp và vòng lặp của riêng bạn. Với các nhạc cụ và hiệu ứng ảo mạnh mẽ, Ashampoo Music Studio là một công cụ thiết yếu cho bất kỳ nhạc sĩ hoặc nhà sản xuất đầy tham vọng nào.

Sẵn sàng cho Windows 11
Như có thể được mong đợi, phiên bản mới nhất của Music Studio chơi tốt với phiên bản mới nhất của Windows, tức là. Cửa sổ 11. Nhưng đó không phải là tất cả: Chúng tôi cũng đã bao gồm 5 thiết kế giao diện người dùng thanh lịch mới phù hợp liền mạch với giao diện Windows mới.

8 lý do chính đáng cho Ashampoo Music Studio 10!
Các tính năng mạnh mẽ của Ashampoo Music Studio 10 cho phép bạn tận dụng tối đa bộ sưu tập âm nhạc của mình! Nó đi kèm với 8 mô-đun tiện dụng sẽ biến giấc mơ của những người yêu âm nhạc’ thành hiện thực – từ chỉnh sửa âm nhạc chính xác đến cắt và ghi âm. Ashampoo Music Studio 10 kết hợp dễ sử dụng với sức mạnh và hiệu qu. Chuyển đổi, trộn và sắp xếp bộ sưu tập nhạc của bạn, tạo, chỉnh sửa và in bìa của riêng bạn, chuyển đổi đĩa. Và tất cả điều này bạn có thể làm với ít nỗ lực nhờ Ashampoo Music Studio 10!

Hỗ trợ lặp lại trong khi nghe âm thanh
Dễ dàng hơn để kéo và thả với các tiêu đ
Menu ngữ cảnh để truy cập nhanh vào các chức năng
Chia ngay các bản nhạc thành ba phần
Trình chỉnh sửa thẻ hiện hỗ trợ 18 loại thẻ khác nhau
Gắn nhiều hình ảnh vào một track
Việc định vị lại bản nhạc một cách dễ dàng và hợp lý
Các chức năng nhóm để rõ ràng hơn
Hiệu suất được cải thiện đáng kể trong các phần khác nhau của chương trình

Xem trước vòng lặp
Bây giờ bạn có thể chọn vị trí không chỉ bên trong mà còn giữa các bản nhạc để phát lại liên tục. Điều này giúp đơn giản hóa rất nhiều quá trình, ví dụ, khi khâu các mảnh lại với nhau, bởi vì bây giờ bạn có thể theo dõi ngay lập tức những thay đổi khi chúng xuất hiện.

Thêm chi tiết và kiểm soát dễ dàng hơn với tiêu đ
Mỗi bản nhạc hiện có một thanh tiêu đề riêng để giúp bạn tách chúng ra và giúp kéo và thả dễ dàng hơn. Việc trộn và chỉnh sửa các bản nhạc đã trở nên trực quan hơn nhiều.

Tất cả phụ thuộc vào bối cảnh
Sử dụng menu ngữ cảnh nhấp chuột phải để truy cập tức thì và tiết kiệm thời gian. Hoặc sử dụng thanh công cụ mở rộng. Sự lựa chọn là của bạn.

Chia một cách dễ dàng
Tách các bản nhạc ở vị trí đánh dấu hiện tại là tốt đẹp, nhưng trong Ashampoo Music Studio 10, bạn có thể sử dụng lựa chọn để chia các bản nhạc thành ba phần dựa trên sự bắt đầu và kết thúc của mỗi lựa chọn. Điều này đặc biệt hữu ích nếu bạn muốn áp dụng EQ vào giữa bản nhạc chẳng hạn.

Nhiều thẻ hơn cho các bài hát của bạn
Thẻ điền vào bài hát của bạn với các chi tiết như nghệ sĩ, thể loại, và nhiều hơn nữa. Ashampoo Music Studio 10 hỗ trợ 18 loại thẻ khác nhau để có siêu dữ liệu phong phú hơn – một món quà dành cho những người cầu toàn và những người yêu âm nhạc thực sự!

Có lẽ chỉ một người? Không còn nữa!
Thiết kế album không chỉ là một bức ảnh trên bìa. Tập sách nhỏ, ảnh ban nhạc hoặc bìa sau – giờ đây bạn có thể thêm nhiều ảnh vào bài hát của mình cùng một lúc.

Mọi thứ đều logic
Bây giờ các chức năng trong trình soạn thảo được nhóm một cách hợp lý với khả năng truy cập tùy thuộc vào ngữ cảnh. Điều này có nghĩa là khi bạn chỉnh sửa một số bản nhạc cùng một lúc, bạn sẽ chỉ có quyền truy cập vào những chức năng chỉ cần thiết trong tình huống hiện tại, điều này ít làm bạn mất tập trung vào nhiệm vụ và để nhanh chóng đạt được mục tiêu của mình!

Những điều nhỏ nhặt cũng quan trọng
Bây giờ bạn có thể sử dụng định vị thông minh để sắp xếp lại các bản nhạc với độ chính xác cao, ví dụ để pha trộn các bản nhạc một cách trơn tru. Bạn cũng có thể áp dụng thẻ theo danh mục hoặc chuyển đổi các bản nhạc từ định dạng này sang định dạng khác mà không làm mất thẻ. Chi tiết quan trọng, vì vậy Ashampoo Music Studio 10 tôn trọng điều đó!
Cải thiện tìm kiếm bìa

Cho đến nay, việc tìm kiếm bìa tự động diễn ra với nhiều kết quả khác nhau. Tìm kiếm mới cung cấp cho bạn nhiều quyền kiểm soát hơn để đảm bảo bạn luôn nhận được kết quả hoàn hảo cho các dự án của mình. Tận hưởng quyền truy cập ngay vào các vỏ bọc tốt nhất với chất lượng cao nhất có thể!

Tìm kiếm bìa linh hoạt
5 skin chương trình được thiết kế mới
Hoàn toàn tương thích với Windows 11
Cắt âm thanh một cách dễ dàng
Kết quả nhanh hơn với phím tắt
Chia âm thanh thành nhiều phần bất kỳ
Trình chỉnh sửa âm nhạc nâng cao với luồng công việc được tối ưu hóa
Ghi trực tiếp có thể lựa chọn theo mặc định
Tổ chức bài hát hiệu quả hơn với các mẫu
Nhiều sửa đổi chi tiết để cải thiện khả năng sử dụng
Trộn các bài hát với phân tích nhịp độ và đồng bộ hóa thông minh
Cắt MP3 trong nháy mắt
Phần mềm âm nhạc với tám mô-đun toàn diện

Kết quả nhanh chóng rực rỡ với các phím tắt

Phím tắt là cách nhanh nhất để chỉnh sửa các tập tin của bạn. Thay vì di chuyển xung quanh, tại sao không nhấn một phím duy nhất để điều hướng và thực hiện nhiều hành động khác nhau, chẳng hạn như sao chép dữ liệu âm thanh? Bạn có thể hoàn tác hành động của mình, di chuyển các điểm đánh dấu lựa chọn và làm nhiều hơn thế chỉ bằng cách nhấn một vài phím. Đương nhiên, chương trình cung cấp gợi ý trực quan về bố cục phím tắt cho mỗi menu. Tiết kiệm thời gian và cho chuột nghỉ ngơi với các phím tắt!
Việc tách âm thanh trở nên cực kỳ dễ dàng: gặp Audio-Splitter

Giờ đây, bạn có thể chia MP3 và các tệp âm thanh khác thành nhiều phần một cách dễ dàng đến khó tin. Sử dụng phát lại và tạm dừng để đặt dấu cắt của bạn hoặc nhấp vào bất cứ nơi nào bạn thích để cắt và chia với độ chính xác mili giây. Nó nhanh, nó chính xác và nó siêu trực quan. Chúng tôi đã cố gắng hết sức để biến Ashampoo Music Studio trở thành Music Studio thân thiện với người dùng nhất từ trước đến nay. Hãy thử ngay hôm nay và tự mình xem nhé!
Hãy bỏ đi một chút phần đầu hoặc phần cuối ngay lập tức

Các bản ghi âm trực tiếp hoặc cảnh quay radio thường bao gồm nhiều hơn một chút so với chỉ các bài hát chúng tôi muốn, cho dù đó là một tiếng leng keng hoặc segway ở đầu hoặc một số bình luận sau đó. Công cụ cắt mới sẽ loại bỏ các bit dư thừa trong nhịp tim. Đơn giản chỉ cần đặt một vài điểm đánh dấu và để Music Studio đi làm. Như với tất cả các công cụ Music Studio, bạn không cần bất kỳ kiến thức nào trước đó để hoàn thành công việc một cách nhanh chóng và hiệu qu.
Một mixtape cho mọi dịp

Trộn nó lên như những ưu với Music Studio Portable! Biến các bài hát yêu thích của bạn thành các mixtape với chuyển tiếp mượt mà và chuyển đổi chúng thành bất kỳ định dạng nào hoặc ghi chúng vào đĩa. “Mix Tape” là cơ hội để bạn tạo tâm trạng cho bất kỳ bữa tiệc, đám cưới hoặc buổi gặp mặt nào. Để có trải nghiệm nghe mượt mà hoàn hảo, hãy đảm bảo sử dụng bộ trộn DJ để phân tích từng bản nhạc và hài hòa tốc độ của chúng để có mixtape hoàn hảo mọi lúc!
Chỉnh sửa và trộn với tối đa ba bản nhạc

Trộn các bài hát của bạn trên tối đa ba bản nhạc, chỉnh sửa các phần hoặc trộn chúng lại với nhau. Điểm đánh dấu và xoay thông minh giúp chỉnh sửa nhanh chóng và dễ dàng! Loại bỏ các đoạn riêng lẻ, thêm các đoạn mới, mờ dần vào và ra và sử dụng bộ cân bằng để tinh chỉnh độ chính xác cao. Phiên bản mới này có các luồng công việc được tối ưu hóa để giúp bạn đạt được mục tiêu nhanh hơn.
Cắt hoàn hảo cũng cho cảnh quay trực tiếp

Việc cắt các bản ghi âm và cảnh quay trực tiếp thành các bài hát riêng lẻ chưa bao giờ dễ dàng hơn thế. Ashampoo Music Studio phát hiện tạm dừng tự động, tách các bản ghi âm cho phù hợp và lưu các phần riêng biệt ở định dạng mong muốn. Ngưỡng phát hiện tạm dừng có thể điều chỉnh được nên ngay cả cảnh quay trực tiếp không có tạm dừng cũng không có vấn đề gì!
Chuyển đổi sang bất kỳ định dạng nào và nghe mà không cần iTunes

Ashampoo Music Studio cũng hỗ trợ các định dạng AAC /M4A phổ biến của Apple và định dạng APE sáng tạo. Ghi nhạc của bạn vào đĩa, chuyển đổi các bài hát iTunes của bạn thành một định dạng cụ thể như MP3, WMA và FLAC hoặc chọn một thiết bị mục tiêu để tương thích tối đa. Bây giờ, bạn có thể nghe tất cả các bài hát của mình trên bất kỳ thiết bị nào từ âm thanh nổi tại nhà đến các thiết bị không có iTunes!
Nhái đĩa chất lượng cao

Biến đĩa CD của bạn thành dạng kỹ thuật số thật dễ dàng với Ashampoo Music Studio. Tất cả các bài hát đều được kiểm tra dựa trên cơ sở dữ liệu trực tuyến và được đặt tên tự động chính xác, được cung cấp kèm theo bìa và có thể chuyển sang bất kỳ định dạng nào. Và trích xuất nhanh giúp bạn tiết kiệm nhiều bước. Ripper CD của chúng tôi cung cấp cho bạn kết quả tuyệt vời nhanh chóng, mọi lúc!
Tạo danh sách phát và tìm đúng định dạng mỗi lần

Danh sách phát là cách thuận tiện nhất để phát các bài hát của bạn theo bất kỳ thứ tự nào bạn thích. Để đảm bảo, tất cả các chương trình và trình phát đều có thể phát bộ sưu tập của bạn, Ashampoo Music Studio cung cấp nhiều lựa chọn định dạng danh sách phát. Không quan trọng bạn sử dụng trình phát nào – và nó không tương thích hơn thế này!
Chuyển đổi tập tin âm thanh

Sử dụng Ashampoo Music Studio để chuyển đổi các tệp nhạc của bạn một cách dễ dàng đáng kinh ngạc và điều chỉnh tốt chất lượng theo nhu cầu của bạn. Chỉ cần chọn tần số và tốc độ bit và bạn đã hoàn tất! Hoặc sử dụng nhiều cài đặt trước và sao

Requirements​

Operating System
Windows® 11, Windows® 10 (x64)

Home Page : https://www.ashampoo.com/en-us/music-studio/media

Portable + Repack :

setup:https://cdn1.ashampoo.net/ashampoo/2230/ashampoo_music_studio_11_11.0.2_sm.exe

password : taiwebs.com

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ashampoo Music Studio v.11.0.1.2 Multilingual + Portable - New Update Version

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Ashampoo Music Studio v.11.0.3.1 Multilingual + Repack + Portable - New Update Version