Ashampoo Burning Studio 9 Portable (Duy nhất tại VN-Zoom) - Phần mềm ghi đĩa đa năng! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

tt9sdh

Búa Gỗ Đôi
Cám ơn SP,chỉ cần bấm vào mục Burn và cập nhật dữ liệu đĩa,là nó báo như thế.tôi thử win 10 và 11 hai máy khác nhau,đều báo như vậy.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cám ơn SP,chỉ cần bấm vào mục Burn và cập nhật dữ liệu đĩa,là nó báo như thế.tôi thử win 10 và 11 hai máy khác nhau,đều báo như vậy.

Có 1 vấn đề đó là bạn phải kiểm tra xem máy tính của bạn có ổ ghi đĩa không? Nếu không có ổ ghi sẽ báo lỗi như trên.

tt9sdh

Búa Gỗ Đôi
Cám ơn SP,xin SP vui lòng cho bản portable khác

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cám ơn SP,sau khi dl,mở ra 1 gói (dùng winrar 6.0),mở tệp (ash.burning studio.exe bằng quyền admin),nó không hiện gì thêm cả.https://ibb.co/qYNJCMf

Có lẽ windows của bạn không hợp với bản này. Mình làm cái video mở như bên dưới, bạn xem bạn có làm đúng như mình không nhé.

Video mình làm ví dụ in 1 đĩa CD vào đĩa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cám ơn SP thật nhiều,đã cố gắng giúp đỡ,có lẽ windows không hợp với bản này.
Tôi mới tải thử bản portable ở cmt #28, bên tôi thì không bị lỗi gì như hình đây bạn:

P/s: Tôi nhớ ra là vì bạn down từ link uploadrar, nó sẽ hiện rất nhiều web khác, tôi load về được vì browser của tôi có cài thêm 2 extensions là Ublock origin và Adblock Plus, bạn cài thêm vào thì sẽ load về dễ dàng nhé.

Sửa lần cuối: