Thiết kế & Đồ họa - Arclab Watermark Studio v3.71 Full - Đóng dấu ảnh hàng loạt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Arclab Watermark Studio công cụ đóng dấu ảnh hàng loạt, cho phép bạn đóng dấu bản quyền chèn văn bản hoặc hình ảnh, tạo lời bình cho hình ảnh, điều chỉnh độ mờ đục của watermark và làm việc với nhiều tập tin cùng một lúc trong chế độ hàng loạt. Các nhãn có thể được sử dụng, và bất kỳ hình ảnh đồ họa như là watermark. Ngoài ra Arclab Watermark Studio còn có thể được sử dụng để tạo ra hình ảnh thu nhỏ, định dạng lại ảnh và chỉnh kích thước và chuyển đổi các hình ảnh. Chỉ cần một cú nhấp chuột là bạn có thể xử lý toàn bộ thư mục hình ảnh của mình.

Tính năng chính của Arclab Watermark Studio
  • Thêm watermark trong suốt với độ mờ đục tùy chỉnh.
  • Có thể thêm watermark hoặc logo vào bất kỳ vị trí nào.
  • Thêm watermark trên nhiều vị trí khác nhau.
  • Tùy chỉnh kích thước watermark.
  • Xử lý các cấu trúc thư mục theo nhóm.

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

hoannt

Gà con
Arclab Watermark Studio công cụ đóng dấu ảnh hàng loạt, cho phép bạn đóng dấu bản quyền chèn văn bản hoặc hình ảnh, tạo lời bình cho hình ảnh, điều chỉnh độ mờ đục của watermark và làm việc với nhiều tập tin cùng một lúc trong chế độ hàng loạt. Các nhãn có thể được sử dụng, và bất kỳ hình ảnh đồ họa như là watermark. Ngoài ra Arclab Watermark Studio còn có thể được sử dụng để tạo ra hình ảnh thu nhỏ, định dạng lại ảnh và chỉnh kích thước và chuyển đổi các hình ảnh. Chỉ cần một cú nhấp chuột là bạn có thể xử lý toàn bộ thư mục hình ảnh của mình.

Tính năng chính của Arclab Watermark Studio
  • Thêm watermark trong suốt với độ mờ đục tùy chỉnh.
  • Có thể thêm watermark hoặc logo vào bất kỳ vị trí nào.
  • Thêm watermark trên nhiều vị trí khác nhau.
  • Tùy chỉnh kích thước watermark.
  • Xử lý các cấu trúc thư mục theo nhóm.

Download Arclab Watermark Studio v3.64 Full - Đóng dấu ảnh hàng loạt

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks so much!

CanhWS

Gà con
tks bạn nhiều nhé :D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Update bản mới bản 3.71 ngày 08/9/2020 dành cho các bạn :)

giahuyck

Rìu Sắt
Thanks bác đã chia sẻ. Soft này tiện cho mấy bác hay chỉnh ảnh chèn logo