Chia sẻ - ApowerUnlock v.1.0.4.5 Multilingual | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ ApowerUnlock v.1.0.4.5 Multilingual

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

ApowerUnlock.webp

ApowerUnlock –cho phép bạn mở khóa iPhone / iPad mà không cần mật mã bất kể lý do tại sao nó đã bị khóa. Nó cho phép bạn dễ dàng xóa mật mã khỏi iPhone / iPad, mở khóa mật mã vân tay hoặc Touch ID, loại bỏ Face ID của bạn và xóa mật khẩu iCloud và mở khóa Apple ID mà không cần mật mã.

ApowerUnlock có thể giúp bạn mở khóa màn hình khóa iPhone / iPad bị vô hiệu hóa nếu bạn quên mật mã iPhone / iPad, bất kể lý do là gì.

Nếu màn hình iPhone / iPad của bạn bị vỡ và bạn không thể mở khóa màn hình, ApowerUnlock có thể giúp bạn điều đó. Nó có thể dễ dàng mở khóa màn hình iOS, cho phép bạn vào hệ thống và sử dụng nó ngay lập tức.

Features
Simple
• ApowerUnlock has a simple and user-friendly interface, and even newbies without expertise can handle and use it to unlock iOS devices.

Swift
• ApowerUnlock works like a charm, and it allows you to unlock iPhone/iPad screen or your Apple ID in just a few minutes.

Stable
• ApowerU

Title Release: ApowerUnlock.1.0.4.5
Developer: Home Page
License: ShareWare

Download:

Cr@ck Fix :

pass : 1122

Sửa lần cuối:

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Test khoá k mà nó vẫn bắt mua phần mềm bạn ơi. Đã copy 3 file chép replace rồi mà nó cũng không work!
bạn có biết làm không vậy, trước hết bạn cầi phần mềm bản góc xong đã rồi sau đó thoát ra phần mềm đó, khoang dùng đã vào file Cr@ck copy hết 3 cái link Cr@ck cho nó vào ổ c: tìm phần mềm có tên ApowerUnlock dán nó vào 3 cái link Cr@ck bạn đã copy thế là xong nhé bạn

dishack

Búa Đá
bạn có biết làm không vậy, trước hết bạn cầi phần mềm bản góc xong đã rồi sau đó thoát ra phần mềm đó, khoang dùng đã vào file Cr@ck copy hết 3 cái link Cr@ck cho nó vào ổ c: tìm phần mềm có tên ApowerUnlock dán nó vào 3 cái link Cr@ck bạn đã copy thế là xong nhé bạn
Mình đã làm giống các bước bạn nói bạn test thử đi!

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
Mình đã làm giống các bước bạn nói bạn test thử đi!
mình cũng không được

mình đã fix lại rồi đó, các bạn vào tải phần mềm bản góc , sau đó các bạn thoát ra phần mềm đó vào file bạn nén Cr@ck fix copy hết 3 cái link này cho nó vào ổ c: tìm phần mềm có tên ApowerUnlock dán nó vào 3 cái link Cr@ck bạn đã copy thế là xong nhé bạn, kỳ này chắc được đó bạn ơi

dishack

Búa Đá
mình đã fix lại rồi đó, các bạn vào tải phần mềm bản góc , sau đó các bạn thoát ra phần mềm đó vào file bạn nén Cr@ck fix copy hết 3 cái link này cho nó vào ổ c: tìm phần mềm có tên ApowerUnlock dán nó vào 3 cái link Cr@ck bạn đã copy thế là xong nhé bạn, kỳ này chắc được đó bạn ơi

Bác check cẩn thận chưa hay chỉ mới cài xong thấy ok? Cái Cr.... này không hoạt động.

Hamano Kaito

Moderator
Cr-ack dỏm làm sao mà hoạt động được. Mấy cái tools này phải test mới biết được, chứ lấy rồi đăng khó biết được lắm
Ông cr-acker ko có người test hay là ko biết test soft này vậy? Cr-ack not full

dishack

Búa Đá
Cr-ack dỏm làm sao mà hoạt động được. Mấy cái tools này phải test mới biết được, chứ lấy rồi đăng khó biết được lắm
Ông cr-acker ko có người test hay là ko biết test soft này vậy? Cr-ack not full
Test mấy lần rồi mà cũng y chang 1 lỗi. hix hic

dishack

Búa Đá
Có ai có ck tốt không ? Phần mềm vẫn không chạy được test rất nhiều lần